Tình hình là em đang rất béo ( 1m69, nặng 65kg ) và em đang muốn giảm xuống còn 55kg, e đang chuẩn bị thực hiện kế hoạch giảm cân là ăn ít lại và kết hợp thể dục erobic nhưng em sợ cảm giác thèm ăn ngăn cản mình k thành công được. Vì vậy em định mua sử dụng thuốc giảm cân như Slimfit USA hay Beautiful Slim body của shop Cao Kỳ Duyên bán trong kyduyenhouse.com để giúp đỡ về phần giảm cảm giác thèm ăn và tạp cảm giác khát nước nhiều. Nhưng không biết các thuốc này có tác dụng thật sự không? Chị nào có kinh nghiệm sửa dụng qua rồi thì chỉ giúp em nhé :( À, cho biết thêm là hầu như các loại thực phẩm chức năng như HERBALIFE ( vẫn cứ thèm ăn và k thể khống chế được ), EXCELLENCE kết hợp mát xa bấm huyệt ( giảm được 5kg sau đó rồi lại ăn bình thường và số cân trở lại như cũ ) Tốn biết bao nhiêu tiền rồi, giờ em đau khổ quá mất !! lần này em quyết tâm phải giảm được 10kg do tự mình ăn những thực đơn giảm béo và kết hợp tập thể dục, nhưng em vẫn muốn cần thêm sự hỗ trợ của thuốc nào đó giúp mình không cảm thấy đói và luôn khát nước nhiều.