BẦU BÍ nhiều khi "thật kỳ lạ" mẹ nhỉ? Tuy luôn "dí tai" lắng nghe các mẹ "lớn" truyền đạt nhiều kinh nghiệm hay ho lắm, nhưng đến khi mẹ "chính thức" có bé yêu thì mới thấy rất nhiều điều khó biết hỏi ai và diễn đạt thế nào cho đúng phải không nè?

Nào mẹ bầu! Hãy cứ tự nhiên nghĩ gì nói đó-kể đó, tâm sự ngay & luôn cùng các chuyên gia "hiền hòa" uy tín đến từ Trung Tâm Dinh Dưỡng của Vinamilk nhé! Chắc chắn mẹ sẽ thư thái & thoải mái hỏi đáp hoài hoài luôn đó.

Cùng đọc THỂ LỆ bên dưới để biết "cơ sở" tham gia cho đúng điệu nha.

Mẹ bầu chú ý hai vị chuyên gia đặc biệt xem là ai nào? Để biết mình "giao trứng đúng người" nhé :D

Chương trình tư vấn trực tuyến “THAI KỲ THOẢI MÁI, BÉ KHỎE MẸ VUI” do nhãn hàng sữa Dielac Optimum Mama đồng hành cùng Webtretho tổ chức, bắt đầu từ 07/04 đến 11/05/2014. Khi tham gia chương trình, Mẹ sẽ được:

+ Giải đáp tất cả những thắc mắc về sức khỏe thai sản;

+ Cung cấp thông tin chuẩn xác về diễn tiến cơ thể Mẹ trong suốt thời kỳ mang thai;

+ Tham vấn chế độ dinh dưỡng thông minh dành riêng cho Mẹ Bầu;

+ Tư vấn tâm lý & phong cách để Mẹ Bầu luôn tự tin, thư thái làm chủ thai kỳ;

Đồng hành cùng chương trình là BAN TƯ VẤN (BTV) uy tín với hơn hàng chục năm kinh nghiệm:

Chuyên gia dinh dưỡng Vinamilk - Trung tâm Dinh Dưỡng Vinamilk: với nhiều năm làm việc thực tiễn, nghiên cứu khoa học về dinh dưỡng cho mẹ bầu và thai nhi.

Thạc sĩ - Bác sĩ Lê Thị Thu Hà – Phó trưởng khoa Sản – Bệnh viện Từ Dũ: hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành sản khoa.

Chuyên gia tư vấn Tâm Lý & Phong cách cho mẹ bầu Nhà Thiết Kế Ngô Thái Uyên - Giám đốc Sáng tạo NTUdesign Inc - Giảng Viên môn Phong cách tại JRP Vietnam: hơn 14 hoạt động đa dạng trong nhiều lĩnh vực khác nhau, đồng thời cũng là một người mẹ hiện đại, rất tâm lý và luôn có phong cách thoải mái, tự tin.

Với bề dày kinh nghiệm, kiến thức sâu rộng & sự tận tâm của mình, Ban Tư Vấn (BTV) sẵn sàng lắng nghe & giải đáp mọi thắc mắc của Mẹ bầu. BTV sẽ giúp Mẹ giảm bớt những gánh nặng tâm lí, cùng Mẹ quan tâm đến từng thay đổi nhỏ của “bé con” trong bụng. Thông qua đó, Mẹ sẽ an tâm hơn và bé yêu sẽ được chăm sóc sức khỏe trọn vẹn nhất, vì một thai kỳ thoải mái chính là nền tảng phát triển toàn diện cho bé.

BTV rất mong nhận được sự hưởng ứng nhiệt tình từ các Mẹ. Mời các Mẹ cùng tham gia đặt câu hỏi cho BTV bằng cách gửi bình luận vào hai chuyên mục sau:

- Để đặt câu hỏi cho chuyên gia dinh dưỡng, sức khỏe tại đây

- Để đặt câu hỏi cho chuyên gia tâm lý, phong cách làm đẹp tại đây

Hoặc truy cập vào website của chương trình tại đây

Chuyên gia sẽ trả lời trên từng chủ đề của các mẹ trong vòng từ 24 giờ đến 48 giờ. Các bạn chú ý theo dõi câu trả lời tư vấn của chuyên gia dành cho mình nhé! Và hãy tham gia chia sẻ kinh nghiệm sôi nổi cùng các Mẹ khác nữa nhé!

Bất kỳ thắc mắc liên quan, các Mẹ có thể gửi email cho chương trình theo địa chỉ: btc_thaikythoaimai@webtretho.com

Thân ái!

BTC_Thaikythoaimai