Em đang ko hiểu tình cảm của người này dành cho mình như nào, nhờ mọi người xem và cho em lời khuyến với ạ!

- Em là mẹ đơn thân, em và anh ấy gặp nhau lần đầu tại 1 bữa tiệc nhà bạn em, và anh ấy là hàng xóm của người bạn ấy.

Khi gặp nhau anh ấy cứ nhìn em như thể em là người từ cung trăng rớt xuống, ngày gặp lần đầu đó tụi em chỉ giao tiếp bằng mắt thôi, rồi 3 ngày sau anh ấy tìm fb của em và kết bạn nói chuyện, em cũng nói em đã ly thân này kia tụi em nói chuyện tâm sự với nhau hằng ngày được 3-4 ngày thì tụi em hẹn nhau đi xem phim.

Sau buổi xem phim ấy về nhà anh ấy lại đổi thái độ lạnh lùng và như tụi em chưa từng quen, em có nhắn tin hỏi lí do tại sao lại như vậy em làm gì sai sao, thì ảnh nói do công việc nên không có thời gian nhắn tin, nên thôi em cũng k làm phiền và thời gian sau lâu lâu chỉ 1-2 tin nhắn hỏi thăm nhau thôi.

Rồi anh ấy quen lại người yêu cũ và sau lại chia tay đâu 2-3 lần gì đó, em cũng ko còn liên lạc nữa vì ngày từ đầu tụi em chỉ là bạn bè đơn thuần ko hơn ko kém.

Rồi bẳn đi thời gian cũng 6-7th gì đấy ko có nói chuyện với nhau, ngày 8/3 vừa rối anh ấy chủ động nhắn tin hỏi thăm em ra sao thế nào, và rủ em qua nhà người bạn ấy chơi, mà trước đó em đã có hẹn là ngày đó em sẽ qua và tụi em gặp lại nhau cũng chỉ xã giao nói chuyện, nhưng về sau tụi em liên lạc với nhau thường xuyên hơn.

Thời gian cách đâu gần 1 tháng cậu em mất e định về quê anh ấy lại kêu là để ảnh chở e về quê, bỏ công việc 2 ngày để đưa em về quê khi về bạn ấy có giữ của em 1 cái nón và 1 số vật dụng nho nhỏ nhưng về cái gì cũng trả chỉ riêng cái nón là ko trả mà giữ đội cho đến nay.

Mà ảnh lúc vui lúc buồn, hay la em lắm em ho uống nước đá hay làm gì cũng la em, do ạnh là người sống hướng nội nên ko phải a cũng tâm sự chuyện của ảnh, chuyện gì ảnh cũng kể em nghe, mà cách đây vài hôm tụi em có xảy ra tí mấu thuẫn em có nói 1 câu là nếu là bạn bè nên dừng ở mức độ bạn bè đừng xen quá nhiều vào cuộc sống riêng của em,thế là anh giận tới nay 3 ngày e hỏi chuyện ảnh cũng ko trả lời

Mà ảnh chưa nói mở miệng là quen nhau hay gì cả, anh hay gọi em là em gái, em thì ko biết tâm ý người ta như nào, mà em lại là single mom nên cũng k dám mở miệng nói sợ người ta ko có ý gì lại quê.

Theo mọi người em nên làm gì trong hoàn cảnh này ạ!!!!