Các bạn,

Hồng Hạnh là một phụ nữ có cuộc sống độc lập và tự do của riêng mình, qua hai cuộc tình, yêu và bị lừa dối. Sau đau khổ, H đã đi tìm câu trả lời vì sao đàn ông luôn lừa dối, luôn làm tổn thương người phụ nữ mình nói yêu…Sau một thời gian dài, trong một cơ may gặp gỡ, H đã có câu trả lời, hơn cả sự mong đợi. Hiện tại, H có thể tự tin nói với các bạn, bất kỳ người đàn ông nào đeo đuổi, tán tỉnh H, nếu H thích, trong mối quan hệ này, H sẽ là người chủ động hoàn toàn mọi việc, trong chuyện “yêu” người đàn ông của H sẽ phải khao khát, mong chờ H cho lần hẹn sau. Khi là người phụ nữ được say đắm, khao khát, khi đọc và hiểu được những gì mà người đàn ông bên cạnh mình mong muốn, trong tình cảm bạn sẽ là người phụ nữ rất tự tin, sự tự tin nầy giúp bạn càng trở nên xinh đẹp, hấp dẫn dưới mắt những người đàn ông.

Những gì H nói không dành riêng cho những phụ nữ trẻ đẹp, thông minh, những người phụ nữ độc thân hay đã có gia đình …mà dành cho tất cả phụ nữ chúng ta, nếu gọi là “bí quyết” thì bí quyết này là một hệ thống kiến thức, tâm lý được thực hiện từng bước một với thời gian nhất định để “trói” người đàn ông của mình, làm được điều này, bạn sẽ nhận được những gì mà mình mong muốn nơi họ.

Là một phụ nữ đã trải qua nổi đau trong tình cảm, giờ thì lại có rất nhiều người đàn ông say đắm, đeo đuổi. H mong muốn được chia sẽ với các bạn gái kinh nghiệm sống và yêu của mình, cũng như nhận được kinh nghiệm của các bạn, tất cả để cuộc sống có thêm bạn bè, có thêm niềm vui trong cuộc sống.

Hồng Hạnh

@gmail.com">phnghonghanh@gmail.com