Tuổi 20 tôi ko còn là con bé lon ton cầm quả bong bay từ tầng 1 lên tầng 3 nữa

Tuổi 20 Chính tôi cũng hiểu ra rằng : Uk tôi đã lớn rồi, có quyền lợi của một công dân, và từ lúc này tôi phải tự kiểm soát bản thân

Tuổi 20 tôi biết thế nào là yêu thương gia đình, anh em bạn bè…

Tuổi 20 tôi biết quý trọng những giây phút của cuộc sống..cho dù những giây phút đó ko bao h chờ đợi chúng ta..

Tuổi 20 Tôi nhận ra rằng cuộc sống ko màu hồng như thời lon ton chờ ba mua cho gói kẹo bột, mà phải luôn là người sẵn sàng đón nhận mọi điều trong cuộc sống

Tuổi 20 mình cần phải làm điều gì đó đánh dấu tuổi đầy những ước vọng, nhưng đành ngậm ngùi vì cuộc đời này cần mình còn nhiều va vấp…

Tuổi 20 Tôi như đứa con ngây dại khi nghĩ rằng ko cần bố mẹ chăm lo để ý….

Tuổi 20 Ba mẹ tôi cũng buồn khi phải nói rằng con đã lớn và ko cần đến vòng tay che chở của ba mẹ…

Tuổi 20 khi tự mua cho mình những chiếc áo mới,những chiếc cặp xinh rồi diện với người mình thương…

Và Tuổi20 tôi biết rằng phía trc còn nhiều song gió nhưng tôi vẫn hiên ngang đón nhận vì xung quanh tôi có tất cả mọi người……

Và cuối cùng khi tôi đc viết Tuổi 30+… thì lúc đó tôi sẽ là người hạnh phúc nhất trên đời khi có người chồng yêu thương,người con xinh xắn và gia đình than yêu….

Các bạn đã có tuổi 20+.. như nào cùng vào đây chia sẻ, và nói lên mong ước của mình nhé