Em năm nay 28 tuổi, đã có gia đình và 1 bé trai 3 tuổi, em đang làm trợ lý cho giám đốc 1 công ty nước ngoài lương 20tr/tháng. Hôm nay em viết bài này không mong nhận được sự cảm thông từ phía bạn đọc bởi lẽ em là một người thứ ba, em đang yêu người đàn ông đã có vợ. Em là 1 cô gái trẻ, năng động và có ngoại hình ưa nhìn, ngay từ khi mới vào công ty em đã nhận được sự giúp đỡ của anh- người đàn ông chững chạc hơn em 12 tuổi. Do đi làm xa nhà mà chồng em là người biết chăm lo cho gia đình nhưng anh không thể hiện tình cảm ra ngoài, không lãng mạn, cuộc sống hôn nhân đôi khi thấy tẻ nhạt vô cùng.Anh T-đồng nghiệp cùng công ty em lại luôn bên em quan tâm chia sẻ , từ lúc quen anh em cảm nhận mình được yêu chiều, chăm sóc. Bọn em đến với nhau chỉ là giúp đỡ trong công việc tâm sự chuyện vui buồn và quy định sẽ không làm gì ảnh hưởng đến gia đình của nhau vì hai bên đều có gia đình hạnh phúc. Anh ấy luôn nói với em rằng rất yêu em, muốn ở bên em, ghen tuông khi có ai đó gần em...Em biết rằng mình là người phụ nữ đã có gia đình, không thể phản bội chồng con nhưng nhiều lúc muốn vứt bỏ tất cả chạy theo bản năng. Người ta nói cặp bồ thường vì tiền nhưng trong trường hợp của em thì có lẽ không phải vì lương của anh cũng tầm khoảng hơn 20tr nhưng chưa bao giờ anh mua món gì đắt tiền tặng em, và hứa tặng em nhiều thứ mà không thấy. Theo mọi người em nên làm thế nào ạ?