các bạn nghĩ sao về tình yêu tuổi học trò ? 

cá nhân mình thì mình luôn suy nghĩ về việc lâu dài hơn là số lượng , bởi vì mình không muốn sau này vào ngày mình kết hôn thì người bên cạnh mình , lại là một người mình không chắc chắn là mình có yêu họ hay không ?! vì sâu thẳm trong thâm tâm mình hay là sâu thẳm trong thâm tâm đối phương lại ẩn chứa một bóng hình ai đó.......

chẳng ai nói tình yêu tuổi học trò là xấu cả , phải không ? ai cũng bảo nên có tình yêu tuổi học trò vì đơn giản nó không có vật chất ,...nhưng riêng mình thì lại nghĩ lâu dài vẫn hơn , mình chỉ muốn gặp một người nào đó mình thật sự yêu họ , và họ cũng thật sự yêu mình , ở thời điểm cả 2 đều hoàn hảo , thì tình yêu sẽ trọn vẹn hơn không phải sao ?!

các bạn của tôi à , chúng ta lớn lên trong vòng tay ba mẹ với mục đích gì các bạn hiểu chứ , chúng ta đang sống trong thời đại 4.0 , phải thực tế lên các bạn à , tình yêu nó là một phần trong cuộc sống , nó luôn đi đôi với sự nghiệp các bạn hiểu chứ ?! 

• mình chỉ muốn nhắn nhủ các bạn ở độ tuổi 15 : ở độ tuổi 15 các bạn còn trong vòng tay bố mẹ các bạn thì các bạn nên đầu tư cho bản thân mình nhiều hơn , chúng ta sẽ nhận lại sự đầu tư của bản thân mình ở năm 15 tuổi và ở năm 20 tuổi chúng ta sẽ gặp được người mà chúng ta thương cũng chưa muộn mà phải không ?!

cuối cùng mình cảm ơn mọi người đã đọc  

chúc mng một ngày tốt đẹp