Chào cả nhà,

Mình theo dõi topic "cuộc đời gắn với một câu chuyện tâm linh" (http://www.webtretho.com/forum/f186/canh-bao-cuoc-doi-gan-voi-1-cau-chuyen-tam-linh-bai-canh-bao-317-827-a-1671954/index82.html) từ đầu. Nay thấy chúng ta đã vạch trần được bộ mặt của mẹ Bin rồi, vậy là chúng ta đã xong nhiệm vụ nhỉ.

Vậy nhưng ở cuối top này chị em ta lại bàn về các vấn đề tâm linh - đã không theo nội dung của mẹ Bin nữa và Mod cũng đã nhắc nhở. Như đại cao thủ nhà EQ Simple-life chia sẻ:

Mình muốn các bạn chia sẻ là 1 phần để những bạn chưa biết thì được thỏa chỉ tò mò. Cái quan trọng hơn mình muốn hướng đến là để các bạn khi đã có những hiểu biết nhất định thì sẽ ít bị lừa gạt hơn, và sống có lý trí hơn. Và những cái mình đã trải qua có thể chỉ là 1 góc rất nhỏ, có thể có rất nhiều bạn đã trải qua những việc hay hơn nhiều, nên các bạn hãy nêu ra nhé. Nhưng mình kêu gọi là trên tinh thần hết sức lành mạnh, không thêm bớt, hư cấu, không lồng ý chủ quan, không làm mọi người rối trí và không hướng mọi người đi đến những giá trị ảo.

Mình cũng tò mò và quan tâm đến vấn đề này. Vậy mình mạo muội mở top này ra để chúng ta tiếp tục thảo luận về tâm linh và tín ngưỡng để chúng ta tiện thảo luận và theo dõi dõi nhé.

Chúc các mẹ sức khỏe, hạnh phúc.