Mình thực sự không ngờ là bài viết của mình lại được nhiều người chú ý đến vậy. Mình viết nỗi lòng ra để cho nhẹ lòng và những ai đồng cảm thì chia sẻ. Vậy mà người thì nói mình là điêu là bịa chuyện , là gớm , đanh đá rùi là thế này thế kia. Mình không phải nhà văn để viết chuyện tiếu lâm , chuyện tình cảm cho các bạn đọc để hả hê tung hô rùi nói những từ ngữ thiếu văn hoá. Các bạn có thể nói quan điểm của bản thân để chia sẻ với mình thì mình rất cám ơn ! Dù nhiều ng nói mình xấu xa hay gì gì mình cũng ko trách. Vì qua mẩu chuyện về cuộc đời mình các bạn cũng ko thể hiểu hết được về mình , cũng có nhiều ng hiểu một phần nào đó, cũng có ng lại ko hiểu gì. Mình chỉ thấy buồn vì nhiều khi mục đích mình viết để xả nỗi đắng cay khổ cực của mình nhưng mọi ng lại cứ cho rằng mình là nhà văn hay sao mà kêu mình bịa mình điêu. Mình được gì ở các bạn khi viết ra câu chuyện dài ngoằng ngoằng như vậy cho phí thời gian ? Thời gian bây giờ nó quý hơn cả kim cương đó, mình ko có nhiều thời gian. Còn mình đã từng là người xấu xa , ghê gớm ... mình nhận , thậm chí mình kể rõ và nói thẳng mình đã viết lên là muốn cho mọi ng đọc để chia sẻ cùng mình , rút kinh nghiệm cho bản thân đừng đi vào vũng bùn như mình để giờ khổ như mình. Mình chỉ có ý là tâm sự cho nhẹ lòng , khuyên nhủ những ng phụ nữ như mình sống tốt lên thôi. Còn từ đây mình sợ rùi , mình muốn xoá tất cả bài viết , ID của mình đi. Vì mình không muốn bị phiền phức nữa. Mình yêu bản thân mình ! Giờ mình ko muốn mất thời gian lên web này nữa. Mình đang chờ Admin xử lí các bài mình viết rùi. Nên các bạn ai ko thích những bài của mình thì có thể ko đọc. Các bạn đừng nói những lời làm tổn thương mình thêm nữa ! Thanks !

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lyminmax