Tôi đang cảm thấy rất buồn và lạc lõng giữa đám bạn của tôi . Tôi cảm thấy bản thân mình sắp trở thành một đứa bị tự kỉ vậy . Lúc đầu do áp lực về chuyện gia đình nên tôi bị căng thẳng và gặp nhìu áp lực trong khoảng thời gian đó rồi tôi và bạn bè tôi xảy ra mâu thuẫn và không ai nói chuyện với ai cả , và rồi tôi và bạn tôi cũng đã làm lành nhưng dường như giữa tôi với bạn tôi đã xuất hiện vết nứt nên đã khó còn thân với nhau như trước . Lần thứ hai giận nhau là một người bạn ngoài lp của tôi không thấy tôi đâu mới hiểu tôi đang ở đâu thì ng bạn của tôi tỏ ra khó chịu và bực mình. Lúc nào tôi cũng trong hoàn cảnh bị bỏ rơi và đi một mình giữa đám đông và không có một ai ở bên cạnh tôi cả . Từ sau vụ việc giận nhau lần thứ 2 đó lúc nào tôi cx cố gắng tìm chuyện để bắt chuyện như mà lúc nào bạn đó vui thì mới vui vẻ với tôi còn lúc k thíc thì im lặng . Tôi mới hỏi bạn đó tại sao lúc mày vui vẻ lúc mày lại trầm tĩnh vậy thì bạn tôi lại nói con người phải có lúc này lúc khác nhưng mà bạn tôi lúc nào cx vui vẻ với những người khác còn vs tôi thì lúc này lúc khác . Trong khi tôi với bạn tôi ngồi củng bạn nhưng dù tôi có cố gắng cỡ nào thì cx vô ích. Bây giờ tôi nên làm sao