Mình đang rất bức xúc với cái lũ bán hàng đa cấp thế này. Thực sự thì mình rất ghét bán hàng đa cấp. Các mẹ đã nghe đến cái bọn Sophie Martin Paris j đó chưa. Paris cái con khỉ gió, hàng sx ở Inđo. Nhà mình có bà chị dâu nhà bác (vợ anh trai nhà bác ruột) bán hàng này. Ôi giời từ ngày nàng bán thì cứ cuối tuần nào mình về quê cũng bị nàng ra rả xuống bắt chuyện qảng cáo. Mình thì cũng nghĩ chị ấy mới làm thì mua ủng hộ. Mua 2 hộp mặt nạ peel off. Tưởng bà ấy biết mình chỉ là nể tình mà mua ủng hộ thôi. Ai de cứ xuống quảng cáo mãi.Mình chỉ cười cười bảo, uh để đấy em xem. Hàng thì đắt băm bổ. Chủ yếu là túi mà. Toàn túi đắt ơi là đắt. Rẻ cũng 400-500k, đắt thì gần triệu. Nhìn ảnh trong Catalogue thì rõ đẹp. Mình thì toàn xài túi 200-300k thoai, nên k mua cái nào của bà ấy vì nghĩ đắt qá. Chị ấy còn bảo mình mang Catalogue đến cty bán hàng hộ- có ai đặt hàng thì bán hộ C. Biết 1 C đang định mua cái túi, mình mới đưa cuốn Catalogue cho C ấy xem, chọn 1 cái 638k (đc bớt 10% còn 580k- về C dâu mình còn nói mình là, e đừng nói bớt, ng quen C mới bớt thôi- Hứt). Thế là đặt hàng hộ 1 C ở cty- cái túi ấy nhìn trong Catalogue thì đẹp. Ai dè đến hôm con mụ ấy mang về thì hàng xấu băm xấu bổ. Mình chê xấu thì bà ấy bảo hàng xịn thế này em còn chê. Sau đó mình móc tiền túi ra trả 580k cho C ấy. Đến lúc mang đến cty C ở cty chê xấu qá k lấy. Mình gđ cho con mụ chị dâu- thì nó bảo hàng đặt rồi k trả lại đc. Thể là tiền túi của mình mất oan. Chỉ vì muốn giúp con này bán đc hàng thôi. Nhưng thực sự là mình k thể ngờ hàng của Sophie Martin lại LỞM kinh ng đến thế. Nên mình đã là nạn nhân mua hàng qa ảnh bị bọn nó lừa 1 lần rùi, các mẹ đừng dại mà mua hàng của nó nhé. Hàng xấu khủng khiếp luôn ấy. Chất thì tởm lợm- như ni long, kiểu dáng thì xấu lắm ấy.

Hqa về quê còn nghe thằng em kể chuyện dnay xuống nhà VA thấy khác khác, khinh khỉnh ng. ÔI giời ơi, đúng là con ng, rõ rang mình có ý tốt, muốn bán hàng hộ nó, đến lúc mang về hàng xấu qá mình mới hỏi nó có bán lại hộ đc k? Chỉ thế thôi, tiền mình đã vứt ra rồi, coi như mình mất toi 600k mà h còn mất cả tình chị em nữa. Mình thấy khinh con này kinh khủng luôn.

BÚC XÚC.