Chào mọi người !

Trước tiên, em chúc mọi người luôn luôn vui vẻ và hạnh phúc.

Trường hợp của em nan giải lắm các chị ơi, năm nay e 25 tuổi. Lấy chồng được hơn 1 năm rồi, tình cảm vợ chồng vẫn tốt đẹp.

Em cũng thoải mái hoà đồng nên từ lúc quen chồng tới lúc lấy nhau cũng khoảng 4 năm, em hầu như biết hết bạn bè của chồng và đặc biệt chồng em thân với một anh. Mọi thứ bình thường cho đến dạo gần đây tự nhiên em thấy nhớ anh ấy, không tài nào gạt qua được. Lâu lâu đi chơi thì vẫn nói chuyện bình thường như chẳng có gì, có lần karaoke thì anh ấy choàng vai em kéo sát vào người để chụp ảnh selfie ( chồng em cầm đt để chụp tới anh ấy rồi tới em, mới đầu em chỉ nghiêng đâu để vo khung hình thôi) thì về là em nhớ nhung suốt ( không biết anh ấy vậy là có ý gì ko hay tự e đa tình ? - bình thường anh ấy ko thích đụng chạm con gái đâu, và cũng ko có bồ từ hồi em quen chồng e tới giờ)

Có lần đi chơi với bạn em ( có ck e đi cùng), cũng đi kara tới 1h sáng, lúc đó em có tí men rồi nên nhắn tin rủ anh ấy qua chơi với vk ck e, anh ấy cũng nhiệt tình nhắn lại hỏi ở đâu để chạy qua. Nhưng lúc đó e về rồi nên ko qua nữa. Em nhắn 1 chữ nhớ nhưng chẳng ăn nhập gì. Ko biết anh ấy có biết hay không là em có cảm xúc đặc biệt.

Mọi người cho em xin ý kiến để gỡ nút thắt trong lòng với.

Anh ấy có tình cảm với em ko ? Có ai bị giống em không ?

Làm sao để vượt qua