E và ny yêu nhau đc 2 năm 2 tháng, từ lúc gặp nhau đến lúc yêu nhau rất hạnh phúc, vui vẻ, đáng yêu và lãng mạn. 2 năm yêu nhau tụi e chưa bao giờ cãi nhau to hay nghiêm trọng, chưa bh nói chia tay hay bất đồng quan điểm về cuộc sống. Ny em rất thương và chiều em: ngày nào cũng nt, đưa đón, đi chơi tuần 2,3 lần.. Nói chung chuyện tình yêu của em rất hp, k có gì để chê. 

Tuy nhiên hơi lạ so với các couple bây h là yêu 2 năm nhưng tụi e chưa QHTD, có ôm hôn nhưng chỉ kích thích bên ngoài thôi, em và ny có làm bằng miệng cho nhau và chỉ vậy thôi. Vì em còn con gái+ em có phẫu thuật trc đó nên sợ đau+ ny em cũng biết nên cũng k ép em. Tuy vậy nhưng tụi em vẫn rất hp như ngày mới yêu.

Sẽ thật đẹp khi mọi chuyện kết thúc ở đây thôi mọi người nhỉ.. 

Tháng 3/2017, lúc đó đang yêu đc 9 tháng, có 1 lần em nghịch đt của ny thì thấy có tn đã gửi cho ai đó nd là “chào ***, a thấy số e trên thiendia”, lúc đó e k biết thiendia là websex, nên chỉ giận ny vì nt vs đứa con gái khác thôi. Ny em thì chối bảo thằng bạn cùng phòng hết tiền đt nên lấy máy a nhắn chứ k phải anh. Dỗ dành chút xíu em cũng xuôi cũng tin nên cho qua, tuy nhiên em vẫn nhớ trong đầu.

Hồi bữa 2 đứa đang nc bt thì a buột miệng nói 2 câu làm em xâu chuỗi các thứ lại và bắt đầu nghi ngờ, đó là “đi ks 1 tiếng mà có khi 45p nó đã bắt trả phòng r đó em” + lần khác là “ks có bán bcs, bcs bt 5k/1cai mà trong ks nó bán 20k” (em chưa mua bcs bao giờ + cũng k nhớ a nói giá bt của bcs là bao nhiêu nên em nói đại 5k nha:)), a nói 2 lần như vậy. Xong em hỏi ủa sao anh biết thì anh nói bạn anh đi rồi kể cho anh. 

3 lần anh hớ hênh buột miệng như vậy, em bây giờ cũng biết thiendia là gì, em cũng bắt đầu nghi ngờ anh nhưng chỉ nghĩ vậy thôi rồi tặc lưỡi cho qua vì k có bằng chứng, với lại em nghĩ lương tháng anh cũng k nhiều, còn gửi về cho mẹ tiết kiệm dùm một nửa thì tiền đâu mà đi lung tung. Nên thôi, lâu lâu em nghĩ xong lại cho qua. 

Anh cũng đi làm cũng ăn cơm ở cty bt, k thì cũng đi ăn vs em hay tự đi ăn mà k hiểu sao anh rất gầy:( Em rất thương mà vì chưa chung nhà, em cũng hạn chế đi lại nên k thể chăm anh mập mạp lên chút. Bạn em thì đùa bảo mày bào nó dữ lắm hay sao mà nó ốm dữ vậy. Nhưng không mọi người ơi, chưa đến lượt em bào nữa mà rất nhiều con khác đã bào ny em trc rồi:).....

Hqa em lại nghịch đt của ny, em k có lấy pass bất cứ cái gì của ny, nên hoạ hoằn lắm, thỉnh thoảng buồn tay em vô đt ny thì cũng coi tn, fb.. các kiểu xem có nt bậy bạ gì vs ai k, nhưng k có. NHƯNG, hqa em vào 1 app khác trong đt ny em là OLA thì thấy nick ny em là ******(đại loại là rất bậy bạ), em cũng sign in vào tk đó và thấy rất nhiều tn mời chào đi trao đổi sex này nọ với rất nhiều đứa gọi là gái gọi gái điếm cave các kiểu. Lúc đầu em k nghĩ là ny em nói những câu đó, em nghĩ đó là 1 group chat sex hay gì đó thôi. Mà không, thật đau lòng là ô chat nào vs con nào cũng là 1 nick đó nhắn mọi người ạ:)... Tim em tan nát như chưa từng đc tan nát, thấy tn của ny mình, người mình thương yêu vô cùng, nt chat sex dơ bẩn+nói những câu tục tĩu+ khen những con khác+hẹn nó đi ks toàn là vào lúc 2,3h sáng mà hầu như ngày nào cũng nhắn dạo như vậy hết trơn, em k ngờ chuyện này lại xảy ra với em. Em buồn đến nỗi k khóc nổi, mọi dòng chữ đó cứ lướt lướt qua vô tình nhưng mà cứ như cố tình cào xé nát tim em. Ny em hầu như ngày nào cũng nc với em đến 23:30 xong là chúc ngủ ngon đi ngủ, mà ai ngờ anh còn “hoạt động” đến 2,3h sáng rủ gái đi ks đi bar trao đổi....... Ny em lúc đó biết em đọc đc rồi, cũng nói với em là anh chỉ nc trên mạng cho thoả mãn nhu cầu sinh lí của anh thôi, em thông cảm cho anh, anh rủ vậy thôi chứ k có đi gặp ai hết. Em hỏi lại vậy anh có ny là em thì để làm gì mà anh phải làm vậy với mấy con khác, anh có xác định cưới em không, có thương yêu em không mà anh làm như vậy? Anh nói anh thương em, k muốn mất em, xác định cưới em nên anh muốn giữ cho em tới cuối cùng=))))))))))oimeoi đang buồn mà cũng phải phá lên cười vì câu trả lời này=))))) 

Em bảo anh nói thật cho em biết đi, vì em còn rất yêu và thương anh, anh cũng vậy (?), thì anh vẫn nói là chỉ nc vậy thôi chứ a chưa bao giờ đi chơi gái. Anh cứ chối chối 1 hồi xong mới nói có 1 lần anh đi là trc tết năm nay, vì ngta cần tiền nên anh giúp, hahaaaa=))))) buồn cười quá:)))) Any của em ngoài yêu thương em ra thì cũng rất nhân hậu, sống tình cảm(em thấy vậy vì anh rất hay mua vé số dùm ng già hay ng khuyết tật, anh cũng đối xử rất tốt vs mọi ng từ ng phục vụ đến bạn bè, gia đình anh và gia đình em: k có gì để chê anh cả, điều đó là điều em yêu ở anh nhất). Và giờ em mới biết anh nhân hậu với cả gái điếm, trong lúc đang yêu em:) Và em biết chắc chắn là k chỉ có 1 lần đó mà là rất nhiều lần rồi, vid trong nick của anh 1 đêm anh nhắn vài đứa, hqa em mới coi tới tháng 6 thôi, còn RẤT NHIỀU tn đằng sau đó nữa+ năm ngoái anh đã còn nt vs con trên thiendia, thì anh nói anh mới đi có 1 lần thì ai mà tin anh đc đây...

Em cũng nói với anh, là anh còn yêu em, muốn cưới em, thì bây giờ mình phải làm sao đây hả anh? Anh nói anh sẽ thay đổi, anh k lên app đó nữa, mà em vs anh k chung nhà, tuần gặp 2,3 lần, đêm sao em biết anh đi đâu.. Em còn yêu và thương anh nhiều lắm và em biết anh cũng vậy, vì trc khi em đọc đc những tn đó thì tụi em vẫn rất hp. Bây giờ em phải làm sao hả mọi người? Em cũng muốn cho anh cơ hội mà cứ nghĩ tới cái miệng anh làm cho không chỉ riêng mình em mà còn làm cho rất nhiều con rồi, rồi môi anh không chỉ hôn em, tay anh không chỉ ôm em, lời khen của anh không chỉ dành cho em thì em lại muốn khóc và em không biết làm sao cả mọi người ạ.. Xin hãy giúp em, cho em cách giải quyết với ạ..