Em phải làm sao lúc này đây. Bản thân đã 28t rồi mà sao em chẳng có gì. Chẳng có gì hết... sự nghiệp và tình yêu của em cũng không. Em không biết mình đang ở đâu nữa.

Em thấy mệt mỏi với cuộc sống. Sinh ra và lớn lên ở xứ Nghệ xong C3 em thi vào 1 trường ĐH ở Hà Nội. Tốt nghiệp cách đây cũng 3 năm. Cuộc sống của sinh viên xa nhà vật lộn làm thêm đủ việc phụ vào việc học đỡ đần cha mẹ. Nhưng rồi cứ tưởng chừng khi ra trường mọi thứ sẽ khác nhưng đâu dễ. Cầm hồ sơ đi xin việc mãi thì xin đc vào làm nv bán hàng ở siêu thị cũng hơn 1 năm. nhưng mình học xong chả nhẽ đi bán hàng mãi nên e xin nghỉ và mới tìm dc 1 việc bán văn phòng vừa làm văn phòng vừa chạy ra chạy vào bê pha sơn... kiêm os luôn ( nghĩ là mình chưa k.n nên chịu khó vậy ). nhưng đồng lương chưa nổi 4 triệu. làm hơn 1 năm nay và cuối cùng em xin nghỉ. nhìn lại bản thân hôm nay e thấy thật có lỗi.. người cao hơn 1m6 mà nặng có 41kg. mặt thì toàn mụn như là bị viêm da ( Đi khám chữa da liễu uống đủ thuốc tây hại cả người ). Ai nhìn em chắc tưởng xike luôn. cha mẹ thấy ảnh con trên fb mà xót xa gọi điện bảo này nọ cgang ăn uống đi mà em cũng chả buồn ... e thấy mình đang bị xuống dốc trầm trọng. Bây giờ nhìn lại bản thân ko có gì ko có 1 cái gì kiểu như là thân tàn ma dại.