Đây là lần đầu em post bài trên wtt, nhưng em run quá rồi nên nhờ các chị, các mẹ cứu em với.

Số là e ko phải là một đứa mê tín dị đoan, cũng chẳng phải là người nổi tiếng hay tai tiếng gì cả, em chỉ là một sinh viên năm 4, nay chỉ sắp tốt nghiệp đại học mà thôi. Nhưng dạo gần đây, không biết em bị gì mà cứ tầm chiều chiều là đầu óc cứ mòng mòng suy sụp. Lúc đầu em ngờ là do học quá nhiều nên căng đầu căn não. Mà gần đây giảm học rồi mà tình hình còn tệ hơn. Nhiều lúc ngủ trưa, mà tới tầm chiều chiều là em lại có cảm giác trong phòng mình có người, người đó cứ lờn vờn và đè một cái gì đó rất nặng lên mặt của em. Em cứ cố vùng dậy thì sẽ tỉnh, mở mắt ra nhưng cảm giác trong người trống rỗng. Cứ như thể mình từ cõi chết trở về vậy, cảm thấy như vật vờ, lạnh buốt, hoang mang đủ thứ mà không biết mình bị gì. Cơ thể thì yếu, trong 2 tuần e giảm gần 5 kí dù khám ko hề có bệnh gì cả.:-S:-S

Tới bữa nay, vô tình em lượn FB trong chập chờn thì em đọc dc stt của thiết kế siêu nhái của VN đỗ mạnh cường. Đại khái ông nội này nói là đang bị ngải, rồi nàng thơ nàng thiếc gì của ổng cũng bị ngải quật cho gần chết. Ổng nói là ổng có giao lưu gì đó, cứ hỏi ổng về mấy cái ngải ổng sẽ nói cho tường tận

Cái chính nhất em quan tâm là đối tượng nào có thể bị dính ngãi. Đâu phải ai cũng bị đâu, em rất không biết ví dụ như mình có tôn giáo, mình niệm Phật, mình có đeo vòng bảo an rồi thì có bị dính ngãi không chẳng hạn. Thì thấy ông DMC này trả lời là chả có đ6ói tượng nào hết, ai bị cũng sẽ bị thôi. Ồng còn bày đặt úp mở là hả, bà Hà Tăng, bà Hà Hồ với bà Thanh Hằng chắc chắn có người bị chơi mà đang giấu diếm không có cho thiên hạ biết. Nãy em hóng dc trong đây nè, https://www.youtube.com/watch?v=jTAPPvr7pMk&list=UU6v6mGkA7SGds5YAa_5q-ZA

cái cần biết thì cũng chưa ra, mà cũng nghe dc cái này, ko biết các mẹ có nghe qua chưa nữa ???!!! 8-|

Ngẫm lại mình em lo phát khiếp đi dc L Em vừa sợ mình bị ngải, lại sợ mình bị chơi bùa làm cho hồn ma theo L Tại vì em bị cũng gần 2 tuần nay rồi, chỉ nghỉ là học hành mệt nên mộng mị, giờ đọc thấy mấy cái tin ngãi này ngải kia em sợ quá. Cũng ráng coi thêm coi DMC có tiết lộ giải ngải ở đâu ko mà ổng hok có nói. Giờ lỡ có bị chắc chỉ chờ chết quá8-|[-(:((

Các mẹ các chị nói thử xem, bây giờ em nên làm gì đây, cô độc kiểu này, với lại có bao giờ dính vô mê tín nên em cũng chẳng biết nên đi chữa thế nào nữa. Phải chi quen dc mấy bà như Hà Tăng, Hà Hồ để hỏi coi đi giải ngải thế nào mà saobị dính mà ko ai biết, ko ai hay, đến giờ mới bị xì ra.

Mấy chị cứu giúp giùm e nhé, em sợ quá, ko lẽ có lúc phải đi giải bùa sao trời, chắc chết mất.:((:((