Em và bạn trai em yêu nhau hơn 1 năm, bạn trai em là người có học, gia đình khá giả , phải nói là giàu có. Lúc mới quen bạn trai em tốt với em lắm lúc nào cũng chăm lo cho em từ a - z , cách sống cách ăn nói và kêu em đi học lại đại học, vì nhà anh ấy muốn cưới ng học đh, còn em thì ra đời sớm em tự lập từ năm 19 tuổi, tự kinh doanh buôn bán và bây giờ e đã tự mua nhà đc cho gia đình chỉ là ko học dc dh..

biết anh yêu em nhiều, nên e hay giận hờn vô cớ, giận anh hay nói chia tay làm anh năn nỉ, cấm anh đi chơi muốn anh dành tgian nhiều hơn cho em ,

Tới đỉnh điểm là tháng 6 năm nay anh về, em với anh đi với bạn nhiều ko dành tgian cho em, em bực em nói và anh đi club khuya, có rủ em đi nhưng e giận anh vì a nói e muốn về sớm thì về trc anh ko đưa e về nên em k đi, a về trễ em lo, chạy qua nhà anh đợi anh lấy fb anh gọi cho bạn anh vì em sợ a bị gì, tới nhà a thì bạn a thấy và kiểu mng nói em quản anh như mẹ , trêu chọc anh, này kia làm anh quê với bạn em với anh và tụi em cãi nhau rất nhiều và anh chia tay em, lần đầu a nói em shock và ko đồng ý, em qua nhà anh níu kéo 3 lần trong 1 thang nhưng a vẫn nói ko, vì nvay là tốt cho em ???

Lần cuối cùng em mệt rồi thì em buông tay, em với anh hẹn nhau đi ăn lần cuối, và tối đó em với a có qhe, chính sát là lần đầu tiên trong 1 năm quen nhau ( em giữ nhưng bh em hối hận quá ) nhưng luc đó em cũng xác định buông rồi em chỉ nghĩ đơn giản là cho ng xứng dáng vì a rất tốt với em dạy em thay đổi cả tư duy nên em ko tiếc gì nữa, e buông anh cho anh di. Sáng dậy em cầm đt anh đọc thì thấy tn bạn a nói xấu e rất nhiều, vì lúc em ct em hay qua níu kéo rồi làm a quê trc mặt bạn bè nên ng ta nói xấu e nhiều lắm, anh cũng nói lại và anh ko benh em . E thất vọng nhưng em ko nói vs anh rằng e biêt điều đó .

Anh về nhà nt em rất nhiều nhưng em ko tl, anh hỏi mai tiễn anh ra sân bay có đc ko ? E đồng ý và đi ngủ ko tl tn anh nữa. Sáng em đưa a đi a rất buồn anh nói a thương em ko muốn xa em muốn nt cho em và tối qua a đã khóc 2 tiếng như con nít , a viết cho em lá thư dài và em cảm động 2-3 ngày sau em đồng ý quay lại bới anh

Nhưng trong khoảng tgian quay lại em vs a cũng cãi nhau chn anh chơi thuốc bên mỹ, anh dặn em sống tốt đừng bị ng khác dụ còn anh lại nvay nên em tức + giận và lo chứ k ép buộc hay cấm cản gì anh, tù đó chúng em có khoảng cách. Em lên mạng đọc video tuấn lê và thấy nếu bạn trai lạnh nhạt thì m nên giãn ra và k quan âm tới anh ấy nữa em làm theo nhưng bạn trai em càng giãn ra với em hơn..

Đỉnh điểm em bực và thuê dc ng hack fb anh ấy, em vào đọc thì anh ấy có 1 nhóm chat riêng trên mạng chuyên bàn luận con này đẹp con kia đẹp con kia ngon.. trong khi em ở ngoài cũng rất ưa nhìn em cao 1m69 và sáng sủa nữa hình em gửi anh thì k có 1 lời khen. Anh còn nói bạn anh làm mai cho anh 1 ng đc ko ?

Trong tgian quen lại lúc đầu lúc a chưa có nhóm chat đó bạn a nói là quay lại ko có tương lai và đối đầu vs ba anh ấy, vì em k học đại học, nhưng anh ấy nói là sẽ cố gắng thuyết phục em học đh và sẽ bên em. Nhưng con ng thay đổi nhanh quá, anh ấy em thấy ko có lập trường và dễ bị xáo động bởi ng khác hay do tcam của anh dành cho e k đủ để anh hi sinh ?

Em hỏi anh có muốn cố gắng nữa không anh bảo không , a thấy chán và mất hứng, em khóc rất nhiều và em tức vì anh là ng đòi quay lại nhưng bh lại như vậy Q lần nữa, em nói vs anh ng ta k có phải tìm kiếm còn anh có mà a ko trân trọng, sẽ k ai tốt như e thương a như em.. do em tức quá. Rồi em đồng ý ko cố gắng nữa

em im lặng vs a cũng hơn 1 tuần, em còn pas insta fb a đôi rồi, bạn a hỏi có quay lại vs em ko ? A nói ko đâu, kết thúc rồi, như R