Em và anh ấy yêu nhau được 3 năm thì tiến tới kết hôn.Chúng em biết nhau khi còn là sinh viên, Em quen anh vì anh là khóa trên cùng trường, Anh hiền lành, dí dỏm lắm, Lại rất biết quan tâm , yêu chiều em nữa Cũng rất nhiều người theo đuổi nhưng không hiểu sao số phận chúng em đến với nhau. Mới ra trường được 1 năm em và anh tiến tới hôn nhân, 1 năm sau chúng em có 1 thiên thần bé nhỏ, Mọi thứ rất vui và hạnh phúc Em còn cảm thấy mình may mắn khi lấy được anh, Anh đi làm cả ngày tối mới được về Đúng là rảnh rỗi sinh nông nổi các bác ạ, Em có tìm hiểu và mua từ người quen 1 định vị xe máy, Gắn vào xe của anh Thi thoảng ở nhà em cũng có thể biết chồng em làm gì, đang đi đâu và ở đâu .Hay lắm các bác ạ Anh đi đến đâu ở nhà em cũng có thể nắm rõ, a đi nhanh chậm bao nhiêu cây số em cũng biết. Nhưng rồi cũng vì thế em thấy chồng em thường xuyên đi đến 1 địa điểm lạ, thường xuyên đi vào nhà nghỉ Chỉ là em ko biết đi cùng ai. Về nhà có lần em hỏi anh cũng chỉ bảo ở công ty suốt chứ nắng vầy đi đâu mà đi chứ, Anh vẫn đối xử quan tâm tới mẹ con em. Em rất buồn và không biết làm thế nào,Em vẫn còn rất yêu anh và thương con .Các chị các mẹ cho em lời khuyên với