Như thế này các mẹ ạ, đây là trường hợp của con bé bạn thân em, giờ nó đang buồn bã vì cái chuyện này, em thương nó vì nó hiền lành quá nên vào đây hỏi ý kiến các mẹ.Con bạn em có chồng là một ông sếp, có một con bé nhân viên vừa mới chân ướt chân ráo về cty ông í được k một tháng nay,chẳng biết mặt tròn méo già xấu như thế nào nhưng bạn em bảo cũng loại lợn sề rồi, nó thừong xuyên viết email bầy tỏ tình cảm với ông chồng yêu quý của bạn em nào là em bối rối, em chỉ sợ anh biến mất khỏi trái đất này, nào là" em may mắn khi gặp anh,sao anh không trả lời tin nhắn của em, anh vừa thật gần lại thật xa xôi, em thì rối lên còn anh vờ như k biết, em ntan cho anh bao nhiêu lần mà k thấy hồi âm, anh phá tan sự kiêu kỳ của em", rồi thì"chúng ta đều có gia đình nhưng e k thể thờ ơ với những tình cảm đẹp đẽ của cuộc sống"....

một ngày đẹp trời con bạn em vô tình đọc đc những tin nhắn đó, nó hỏi ông chồng thì ông ấy nói là chỉ có con nái sề nó nhắn cho anh chứ anh đâu nhắn lại gì đâu, cô nàng k tin định méc bố mẹ thế là ông í vội vàng gọi đt cho con nái sề kia tổng sỉ vả cho nó một trận rằng anh và em chỉ có liên quan về công việc từ giờ em đừng có meo miếc gì hết, ntin gì nữa có gì cứ trao đổi với anh đùng làm thế kẻo vợ anh hiểu lầm lầm ảnh hưởng đến hp của gia dình anh, rồi anh chồng đưa đt cho con bạn em bỏa bạn em muốn nói gì với con nái sề gì thì nói.Nhưng con bạn em hiền chắc chỉ lắp bắp được vài câu.Con bạn em nó hỏi chồng là thế con bé ấy xinh xắn giỏi giang lắm thì nó mới tự tin bầy tỏ tình cảm với anh như vậy.Thấy ông chồng bảo là xấu lắm, còn công việc thì loi choi chỉ muốn hơn người.

Tưởng xong ai dè mấy hôm sau chị nái sề nhà ta lại làm một quả tống tình sứot mướt nữa, đại loại là tuy anh xúc phạm em nhưng em vẫn yêu quý anh, em nghĩ dến anh với tình cảm ấm áp như nghĩ đến chồng em, em không muốn xa anh, em ước sao có được anh nhưng sao anh lại thay đổi thái độ, xúc phạm em....nó thanh mình thanh nga này nọ.

Con bạn em bực mình lắm nhưng anh chồng nó bảo em ơi quan trọng là anh yêu em thôi chứ còn nó nói gì thì kệ nó,laọi người đó em chấp làm gì, thôi để cho em tập trung làm việc em bỏ qua đi.

Con bạn em nghe chồng nói gì chả gật gật nhưng khi kể với em thì buồn bã lắm, nó yêu chồng nó quá nên động tí là ghen, là buồn bã, em cáu tiết bảo sao không xử cho con kia một trận đi, phô tô hết các thứ meo miếc của nó gửi về địa phương nó cho chồng và nhà chồng nó biết,cho mọi ngừoi ở cty ông í biết cái mặt trơ trẽn của con nái sề, nó k dám làm thì để em làm cho, thuê mấy thằng nghiện giơ kim tiêm ra cho nó chết ngất đi.Lần trước quả bồ nhí của ông chồng em em dọa cho chiêu này tởn đến già.Nhưng con bạn em nó bảo không vì nó k muốn làm ầm ĩ mất mặt chồng nó.

Các mẹ ạ ở đời có những loại gái trơ trẽn như vậy đấy,bảo rằng trẻ đẹp thế nào chứ sề rồi mà còn nứng lên như vậy thì hết nước rồi,cái loại này không biết các mẹ có cao kiến gì xử không để con bạn em đỡ ấm ức.