Em không biết viết vào chuyên mục này có đúng không ạ nếu chưa đúng mod chuyển hộ em với ạ!

Em có một chuyện như này không biết tâm sự cùng ai vì không ai ở trong hoàn cảnh em và thông cảm cho em ạ!

Em là 1 đứa con gái dại dột hết mức em có người yêu cũng được 3 năm rồi bọn em cũng đã xác định lấy nhau nên chuyển đến ở chung.

Nhưng thật sự vỡ mộng về người yêu em anh ý gia trưởng lại hay lô đề cờ bạc và nợ rất nhiều. Anh ý còn mang xe của em đi cắm và nhiều đồ khác nhưng có chiếc xe là giá trị nhất. Đã từng 1 lần em lấy ra để có phương tiện đi làm, nhưng anh ý lại cắm của em trị giá khoảng 8 triệu gì đó em cũng không rõ lắm. Xe thì hiện tại giấy tờ mang tên em và em vẫn cầm. Thật tức nước vỡ bờ sau nhiều lần khuyên can thì anh ý không thay đổi thậm chí chửi em thậm tệ.

Em đã suy nghĩ rất nhiều khổ tâm lắm ạ. Em đang có suy nghỉ chuyển nhà và cho anh đấy thời gian 1 thnág để lấy xe. Không em sẽ làm đơn kiện anh ý vì tội chiếm đoạt tài sản. Em không biết làm như thế có nên không? Nói thật tình cảm thì em không còn mà chỉ ở cùng nhau như 1` thói quen. Em buồn và chán lắm ạ chuyện này em cũng chưa cho mẹ em biết sợ mẹ em buồn vì bao tâm huyết dồn hết cho em. Giờ đêm nằm nghĩ ứa nước mắt ra. Rất mong được sự chia sẻ từ các mẹ!