Các mẹ, các chị ạ...Em đang vô cùng bối rối và hoảng loạn. E chưa baoh nghĩ bản thân khi biết được sự thật này lại cảm thấy buồn bã và hoang mang đến vậy. Có lẽ đêm nay e thức trắng đêm để nghĩ ngợi dù chẳng nghĩ ra đc điều gì.E rất cần lời khuyên của các mẹ, các chị để có thể cân bằng được cảm xúc bâyh!!!

Chuyện là e vô tình biết đc, any hiện tại đã từng có con vs bạn gái cũ. E biết thời đại bâyh thì chuyện này ko pải là hiếm nhưng sao e vẫn thấy sock quá.Trong quá khứ, E cũng từng yêu 1 lần và e cũng là ng đã pải chịu đau khổ khi bị ng cũ lừa dối và phản bội. Sau đau đớn đầu đời đó,trong chuyện tc, e đã trở nên bình thản hơn, suy nghĩ mọi chuyện đơn giản và ko quá quan trọng điều gì . Đến với anh ny hiện tại cũng trong tư tưởng n.vậy. A cũng tỏ ra là 1 ng đơn giản và k qtrọng quá khứ. A cũng k muốn nhắc lại chuyện quá khứ của mình. Và e đồng ý vs quan điểm đó.

Nhưng đúng là mắt ko thấy thì tim ko đau. Giờ biết rồi lại thấy đau quá, dù biết rất vô lý, tất cả đã là quá khứ rồi. Nhưng các mẹ, các chị à, thực lòng e ko biết có thể bỏ qua đc ko, nếu trong q khứ a đã từng là ng vô trách nhiệm nvậy thì h tại và tương lai có khi nào bản tính đó lại 1 lần trỗi dậy??? Em xin mọi ng 1 lời khuyên đc ko? E pải ns gì và nên thế nào đây?