Cứ mỗi lần chồng e đi trực đêm là em lại ngủ ở nhà 1 mình. Mỗi lần e ngủ một mình e lại gặp 2 người 1 đàn ông và 1 phụ nữ. Mọi lần chỉ khoảng tầm đến 2, 3 giờ sáng là e ngủ được và không có gì hết nữa nhưng hôm nay khiến e sợ kinh hoàng (người e không hề mệt tẹo nào nhé). Lúc đầu e đang ngủ ngon lành thì e lại nghe tiếng thì thào của người đàn ông lần trước e vẫn nghe thấy e hoảng hốt tỉnh dậy, 1 lúc sau e quyết định bật điện và xoay hướng nằm ngang giường em lại gặp 1 người phụ nữ," kéo lên này, kéo xuống này.....kéo lên này, kéo xuống này..." cú như vậy e có cảm giác bị ai lôi đi lôi lại, e cố gắng dùng 2 chân, 2 tay bám chặt vào giường để cưỡng chế lại sự lôi kéo ấy, e kêu lên và cuối cùng e cũng tỉnh lại được. THực được 1 lúc buồn ngủ quá e lại ngủ tiếp, người phụ nữ đó lại xuất hiện trước mặt e, đè lên người em, ghì chặt người em, khuôn mặt em "hôn này, hôn này" người phụ nữ đó liến lưỡi vào mặt em e cảm thấy lạnh tê tái, e hoảng hốt, tê dại hết cả người không thể nào tỉnh được, kêu gào 1 lúc và cuối cùng e đã tỉnh dậy được, nhưng cứ nhắm mắt là cái tiếng thì thầm, khuôn mặt con người lạ lại hiện ra, em thấy sợ vô cùng, chẳng biết làm sao nữa. cứ tuần 2 lần thế này chắc e chết mất mà e còn ko xem phim ma bao giờ và lúc trước khi ngủ cũng chẳng có suy nghĩ sợ sệt gì cơ. Các chị bảo e phải làm sao bây giờ, cứ thế này e đau tim mà chết mất