Một buổi chiều mưa, rảnh rỗi, lọ mọ đăng nhập vào wtt bằng cái ID đã mốc meo.

Một cuộc điện thoại gọi đến. Của một người đàn ông. Ý đồ gì đó gạ gẫm mình đi chơi.

Nhưng mà ko nên, ko nên đi. Mưa. Ở nhà viết vài dòng câu view, câu like. hehe

Biết wtt vài năm rồi, đã có thời hoạt động hoàng kim với cái ID này.

Nói thật là những người vào inbox làm quen chỉ toàn zai thôi.

Và họ biết rõ 1 điều rằng: Mình là phụ nữ đã có gia đình.

Thời đó là cái thời " nhàn cư vi bất thiện".

Cả ngày quanh quẩn chẳng biết làm gì, lên wtt học hỏi kinh nghiệm nuôi con... thế nào lạc sang " Chuyện ấy", biết thêm cả kinh nghiệm chiều chồng.

Mình cũng cm bày tỏ quan niệm các kiểu, rồi zai cứ inbox làm quen. Uh thì nói chuyện làm quen, rảnh mà!

Đa số là zai đã có vợ và có ý đồ gạ tình. :)

Uh thì nhàn cư vi bất thiện, thời gian thoải mái, nên zai nào hẹn gặp là cũng ok hồn nhiên lắm. Rồi về thì sốc, may sao nó ko làm gì mình, sao mà có thằng bệnh hoạn thế..bla.....bla....

Nhưng cũng có người gặp mà cảm thấy như là tri kỷ, hiểu mình, và đủ cho mình tin tưởng.

Mà loanh quanh vòng vo, chốt lại 1 câu. Phụ nữ có chồng rồi, muốn ra ngoài trò chuyện gặp gỡ đàn ông khác cho nó " đổi gió". Rồi thì zai đưa đi ăn, đi cafe... Cũng coi như là thư giãn tí.

Thế còn các a??? Mục đích của các a gặp phụ nữ có chồng làm gì???

Chắc chắn là ko phải " giao lưu kết bạn" rồi. Thời gian đó, tiền bạc đó các a có thể đưa vợ con đi chơi ăn uống.

Khi bị nói toẹt ra " mục đích của a là gì?" thì chỉ là a muốn nói chuyện với e... bla...bla...

Hôm nay mưa, ko biết não mình có bị " ẩm" ko mà lại lập topic này hỏi các a thế nhỉ? Haha. Chắc chả a nào dũng cảm vào trả lời rồi.

Thôi, đã mất công viết ra thì cứ post lên, xem có a nào rủ đi cafe ko. Cafe thôi nhé. hehe.