Mình lên đây để kể cho mọi người nghe cũng như muốn kiểm điểm lại bản thân mình. Mình là 1 cô gái mạnh mẽ, sống rất tuân thủ giờ giấc không bao giờ trễ hẹn, khá nhát người, cũng được coi là hiền lành nhưng lại rất dễ giận. Thường mình rất muốn được chiều nên là khi giận dỗ 1 lần 2 lần mình sẽ không chịu từ lần thứ 3 thì mới ngui( ít ai biết điều này lắm đường như là không ai luôn), những lúc giận mình rất hồ đồ cứ ăn nói loạn hết cả lên, nhưng chắc là ít ai biết.

Trong 1 lần vì chờ bạn quá lâu nên mình đã giận cô ấy dù cho cô ấy năn nỉ mình( chỉ có 2 lần) nhưng chả hiểu sao lúc đó mình cứng thế, cứ không chịu tha lỗi và rồi mình đã mất đi người bạn thân nhất, thân như là chị em ruột và điều này đã khiến mình nhớ mãi và rất ân hận dù đã qua 2 năm rồi. Mình thật sự muốn chơi lại với cô ấy nhưng cái tôi mình quá cao không thể bỏ đi được, muốn mở lời nhưng lại ngại.

hình ảnh

Mọi người cho mình xin ít lời khuyên được không ạ mình biết trong này cũng có 1 phần lỗi của mình, 2 năm qua mình không thể nào quên được người bạn ấy vậy mình có nên đi nhắn tin rồi làm lành không ạ. Mình cũng muốn nhắn với mọi người là mình biết có nhiều bạn rất giống mình nhưng đừng để cái tôi cao quá nó sẽ làm cho bạn hối hận đấy, dù trong tình bạn hay tình yêu thì cũng hãy trân trọng đừng vì 1 lỗi nhỏ mà đánh mất nhau