Không biết các bố trong này có đông đảo như các mẹ không, nhưng thôi cứ đưa ra chủ đề này, nếu các bố nào không có trong đây thì các mẹ có thể thay mặt để trả lời :D

Mỗi tháng các anh em Earnings là bao nhiêu ạ? - Tính tất tần tật các nguồn thu nhé.

Nếu có thể, các anh em có thể chia sẻ mục tiêu phấn đấu hoặc kế hoạch của mình để mọi ng học hỏi. Vấn đề này cũng hơi tế nhị và nhạy cảm đối với cánh đàn ông, nhưng hi vọng anh em có thể mở lòng mình 1 chút :Smiling:

Mình thì vừa đi làm công ăn lương, vừa Đtư ở 1 vãi lĩnh vực, lại chưa có gia đình, nên thu nhập cũng tạm gọi là đủ sống :D Cũng không rượu chè thuốc thang nhậu nhẹt gái gú tệ nạn gì, sống cũng tương đối giản dị nên chi phí cũng không nhiều. Ra trường cũng dc 2 năm rồi ạ. Hồi đầu mới ra trường thì chỉ đi làm thuê nên 1 tháng dc 2,5 triệu thôi. Hầu như ko đủ sống. Nhiều lúc ko hiểu mình chả chơi bời gì mà sao tiền bay nhanh thế.. :Straightf: Bây giờ thì tính ra thu nhập 1 tháng ko cố định, khoảng ~ 100tr các anh em ạ.

Chi tiêu 1 tháng e cũng chẳng bao giờ tính, nhưng chắc rơi vào khoảng 5tr-10tr :( vì thỉnh thoảng p đi ngoại giao, rồi nhiều thứ khác,