Xin chào mọi người. Tôi đã trở lại sau bài viết trước. Xin cảm ơn mọi người đã lắng nghe và chia sẻ cùng tôi. 

Hôm nay tôi lại có những suy nghĩ rối bời và muốn được nghe những lời khuyên của mọi người. 

Tiếp câu chuyện trước ạ. Tôi và anh cùng có gia đình. Anh thì ở nhà, vk anh ở nước ngoài. Như câu chuyện trước tôi đã kể và chuyện gì đến cũng đã đến. Tôi và anh cũng đã có những gần gũi, những lúc ấy tôi thấy đam mê và quên mọi thứ. Nhưng khi 1 mình, tôi lại thấy chất chồng những suy nghĩ tiêu cực. Tôi lo cho cuộc sống của tôi cũng như lo cho mọi chuyện sẽ lộ. Tôi đã có ý trí là muốn dừng lại. Nhưng khi tôi quyết tâm được mấy ngày, không nhắn tin. Thì anh ấy lại nt, nc như ko có gì xảy ra. Vậy là bao quyết tâm lại rụng hết. Để rồi lại rằn vặt trong tâm trí. Muốn dừng lại mà không thể . Câu chuyện cứ vậy mà tiếp tục. Tôi thấy mệt mỏi nhưng tôi cũng yêu anh nhiều. Nó cũng ko đơn giản, cái câu chuyện lấp lửng, ko hẳn là mối quan hệ gì, nó khiến tôi mệt mỏi. Tôi muốn anh quan tâm tôi nhiều hơn, tôi muốn giận hờn anh, tôi muốn có sự dỗ dành nhưng có lẽ chunga tôi đã qua cái tuổi hờn giận trẻ con. Tôi nói, tôi ko cảm nhận được tình cảm của anh dành cho em. Anh ấy nói, nếu em nói vậy, thì anh ko coa gì để nói, bởi vì cả 2 đều có gia đình, không thể mãnh liệt như những người yêu nhau bt. Chỉ có thể vậy. Anh cũng chưa từng nói rằng anh nhớ tôi, hay yêu tôi như thế nào,  chỉ là câu chuyện cuộc      sống, dăm ba câu chuyện hỏi thăm, hay câu chuyện linh tinh. Tôi cũng chỉ nghĩ là anh cũng chỉ là mến tôi hoặc là bạn tình, nhưng mqh này cũng đã là 3 năm, cứ vậy. Điều tôi hối tiếc là đã đi quá giới hạn, có lẽ vậy mà tôi cảm thấy giữa chúng tôi không có sự tôn trọng ở anh đối với tôi. Tôi thấy rất hời hợt, tôi muốn nhiều hơn nữa, nhưng anh nói thế thì tôi cũng không thể đòi hỏi hơn. Tôi cũng đã tự biết, ko nên tiếp tục nhưng cứ lúc dừng lại thì anh lại tiến tới. Không hiểu nó là gì, mệt mỏi lắm. Mối quan hệ mập mờ làm đau tim không tưởng. Tôi không thể dừng lại được. Làm sao có thể thoát ra khỏi chuyện này ạ. Mọi người cho tôi lời khuyên