Chuyện cá nhân nên em không tiện kể ra nên em nói tóm gọn mong anh chị tư vấn giúp em.

Em với any cách nhau tới 6 tuổi nên tư tưởng 2 người rất khác nhau. Yêu nhau 7 tháng mà không có tháng nào là êm ấm ạ. Mọi vấn đề đa số đều xuất phát từ sự vô tâm của anh ấy, ví dụ có lần em cãi vã về vấn đề công khai nhưng anh lại nói anh k thích khoe khoang có đợt em thay lén avat fb ảnh xem thế nào sau đó anh lại tự đổi avat thành màu đen làm mọi ng hiểu nhầm là ct mặc dù k xoá tấm đó , còn một bạn nữ hỏi anh là chụp hình với ai thì anh lại bảo là bạn. Nhưng mỗi lần giận vấn đề nào đó em lại không giận được lâu nhớ quá lại phải hoà . Anh thì dần bắt thóp được mình nên mìn có buồn hay giận chuyện gì anh cứ im lặng kệ cho mình nguôi ngoai rồi tự hoà mặc dù làm hoà nhưng thật sự em vẫn nghĩ vẫn buồn cắn răng dữ trong lòng toàn tự khóc một mình thôi ạ. Chuyện buồn nó cứ tích dần trong 7 tháng em sắp tẩu hoả luôn rồi. Bọn em đang sống ở nha trang nhưng 3 tháng nữa em phải chuyển ra sg làm việc rồi kiểu như thế này mọi người có nghĩ là yêu xa nổi không? Em bây giờ chỉ thấy bất lực vì anh ỉ lại em sẽ làm hoà nên k care em như thế nào lắm ạ