Mình là một trong rất nhiều người bị Phạm Thị Diễm Hồng lừa đảo, mình tin là trên diễn đàn này cũng có nhiều người bị lừa, hiện tại đã có khoảng 8 người liên lạc với mình và số tiền lên đến hàng chục tỷ đồng rồi, các bạn thông báo bạn bè xem còn ai bị Hồng lừa đảo để tập hợp chứng cứ theo các bước:

Viết đơn trình báo nêu rõ thủ đoạn lừa đảo vay tiền và bán vé cho mọi người. Hồng lừa rất nhiều người trong hội dê 79 từ Bắc vào Nam.

chứng cứ chuyển tiền, giấy viết tay vay nợ

Mình đã tìm ra nhà chồng Huyền ở 16 Hàng Buồn

Có số điện thoại của em gái Hồng và anh Chồng Hồng

Hộ chiếu của Hồng

Hiện tại Hồng và chồng, con trai đã chạy trốn, chiều tối qua có manh mối ở quận Bình Thạnh HCM và có rút tiền ATM ở bến thành.

Con này không có khả năng trả tiền vì nó không có nhà cũng chẳng có tài sản gì nên mong các bạn nhanh tay đủ chứng cớ sau đó tất cả cùng báo công an để cho nó vào tù chứ k thể để nó nhởn nhơ sống ngoài vòng pháp luật được.

Chiều mình bình tĩnh hơn mình sẽ viết cụ thể từng bước lừa đảo của nó vì một số mẹ k muốn gia đình biết nên k côgn khai tên thật và số điện thoại.

Chiều nay tất cả sẽ gặp nhau để thống nhất làm các thủ tục nhanh nhất, ai có manh mối gì về thông tin của Hồng làm ơn nhắn cho mình theo số đt dưới đây.

Mình cảm ơn rất nhiều!