Mình viết mấy dòng này thứ nhất muốn chia sẻ với các bạn mình khá là mê tín, rất tin bói bài tarot. Mình k có ý nói readers mà mình đi xem là sai nhưng có thể đôi khi tương lai thay đổi. Thì 2 tháng trước mình và ny cãi nhau do ng đó quá bận. Mình tức lên muốn ctay cốt là ng đó xl và qtam mình hơn. K ngờ ng đó xjn lỗi nhưng k muốn gặp mình nữa. 2 đứa mìnb ctay k cho nhau được lí do minh bạch hay cho mình níu kéo quay lại lần nữa và hiểu nhau hơn. Từ đó ng đó seen tn của mình k trả lời nữa. :( Thế là mình tìm đến tarot. A reader nói vs mình thấy 2 đứa còn duyên lắm. Mà cứ hay cãi rồi sẽ quay lại. Ảnh kêu mìnb phải kiên nhẫn. Mà mình về mình đợi k dc. Mình unf fb và chỉ mới kết bạn lại gần đây. Nhưng ng đó k còn nói gì cả. :(( mình rất buồn. Mìnb lại đi tìm reader khác. Lần này bạn này khuyên mình bỏ đi, ch tình cảm k nói trước được gì mà lòng mình đau. Mình vẫn cố chấp muốn nghe điều mình muốn. Mình vẫn 2 chữ "còn duyên" mà mình đã nghe. Thế là mình đợi đến nay 2 tháng rồi. Mìnb tưởng như sắp bỏ cuộc.

Bây h mình yêu bản thân hơn 1 chút, qtam đến gdinh và bạn bè nhiều hơn nhưng hình ảnh ng đó mình k sao quên được. Ng đó cuộc sống bây h rất ổn, làm ơn đừng níu kéo nữa. Mình đọc tn mà thấy quá đau lòng. Nhưng mìnb vẫn yêu.. có thể nào để mình quay lại k? Mình vẫn có cảm giác ng đó nửa nói dối để trốn tránh mình, nửa thật sự áp lực cs mà mình k biết :(. Xin mn cho mình lời khuyên