Mình với con em của mình củng giận nhau gần 1 năm rồi nguyên nhân nó giận mình la do mình quá nhay choc ghẹo nó nên no giận.

Minh củng hơi ngu là không biết nhỏ em thích gì nửa nên ib bạn nó hỏi no thích cái gì rồi tăng nó thế là nó nói từ luôn rồi không có người anh như anh nủa chứ. Nó nói mình biến thái này nọ làm phiền bạn nó thế la nó ghét nhất đó toi không hiểu nó nói cái gì luôn tưởng pm bạn nó nó mới giận vậy. Nó còn nói không tin nhửng gì anh nói nửa nói chung nghiêm trọng.

Mình vừa gặp nó, nó chửi mình biến này nọ. Sau khi tìm hiểu thị ra acc facebook của toi pm bạn nó làm phiền bạn nó nên nó vậy. Tôi mới đi làm lành no sr nó và giải thích không phải vậy và nó cứ nói là noi sạo nhửng lời tôi nói là xảo chá giả dói.Tôi củng nhát tàn nhờ thàng em nói giúp. Tôi con tạo acc nt sr nó nửa chứ. Nó con noi tôi hack facebook nó và không thể tha thứ cho tôi nửa cái này làm tôi buồn thật sự bi hiểu lầm rất nhiều.

Dạo gần đây nó cứ diện lý do giận tôi là tôi nói chuyện thằng em hút cần ra cho mẹ thằng em biết. Nó cứ diện lý do giận tôi không à mông các member trên đây chỉ giáo