Chào các bạn!

Hiện giờ mình thật sự rất buồn.muốn chết đi cho xong kiếp này!

Mình lay chồg đã 4năm rồi.hjen nay minh có 1bé trai hơn hai tuổi.va thời gjan minh sống ben ck.mình cảm thấy ân hận vô cùng!chồng minh là 1nguoi nghiện hút đã đi cải tạo hai lần(trước và sau khi lấy mình).mình đã chờ đợi hy vọng ck thay đổi.nhug 4năm qua ck vân chơj ma túy đều đều,và gjờ thêm chơj hàng đá,minh đã đưa ck đj trị tâm thần vì bi ảo giác ma quỷ gj đó.vc mjh ko làm ăn gj hêt.vj ck ko co lâp truờg lại như thế nen gd ck e ngại.4năm qua minh dc gd ck nuôi con minh và mình.vi nha ck rât gjau có va quyên lực.pay jờ minh ko thể nao chju đựng đuơc nưa.ck mjnh đã bị hư não rồi?cứ suốt ngày nój mình là tien biết bay gj đó.đêm mjnh ko ngủ duoc vj ck quây phá kiếm chuyên nój nhảm dù mjh ko làm j co lỗi.minh rất sợ cảm gjác đó.bao nhjêu năm qua minh ko ly hôn vi gd minh rât ngheo,minh sợ gd buồn và minh ko co viec lam nuôi con nữa.mình cứ chiu trận như vay! Gjờ minh mún ly hôn,nhưng nha ck lạj băt con mình rồi,minh ko thể sống thiếu con .mình bế tắc vì sợ minh ko gjành quyền nuôi con đc,minh phải làm sao đay các mẹ ơi.cho mình lờj khuyên