Tại sao quan hệ lần đầu mình chỉ đau và không chảy máu? Mình đang là sinh viên, trước kia mình có quen 1 người nhưng chưa trao thân. Đến người bạn trai hiện tại thì mình đã có cho anh ấy. Đó là lần đầu tiên của mình...nhưng trớ trêu thay mình chỉ cảm thấy rất là đau nhưng không bị ra máu. Và rồi anh ấy cho là mình đã lừa dối anh ấy, anh ấy trách mình bảo đó không phải lần đầu vì anh khồng hề thấy máu và lúc làm anh ấy rất dễ dàng( mặc dù mình thấy nó không dễ dàng tí nào vì phải chịu sự đau đớn). Mình có tìm đọc trên mạng rất nhiều bài về vấn đề này, mình thấy cũng có nhiều người cũng bị như mình vậy. Nhưng dù mình có giải thích như thế nào thì anh vẫn một mực không tin. Mình cảm thấy mình bị tổn thương lắm. Thật sự anh là lần đầu tiên của mình. Mình vốn yếu đuối nên mình khóc và buồn rất nhiều, cảm thấy uất ức khi anh không chịu hiểu không chịu nghĩ cho mình mà cứ khăng khăng là mình đã lừa dối. Mình muốn hỏi có bạn gái nào đã từng bị trường hợp như mình rồi thì cho mình biết với. Vì anh ấy bảo là chuyện này rất hiếm gặp chả lẽ em xui đến như thế. Nên ai từng bị vậy hãy cho mình biết với mình muốn cho anh ấy biết mình không phải như anh nghĩ. Mình nghĩ tụi mình chắc cũng không thể nào hàn gắn rồi vì anh đã rất lạnh nhạt với mình nhưng mà mình muốn chứng mình sự trong sạch của mình...