Lúc trước vì chưa muốn có con nên em uống thuốc tránh thai hàng ngày được một khoảng thời gian bây giờ em bỏ thuốc thì kinh nguyệt không còn đều nữa giờ em phải làm thế nào để có kinh nguyệt đều Mọi người ơi giúp em với em đang mong con lắm rồi Em cũng có đi khám và siêu âm thì bác sĩ nói là bình thường nhưng mà chu kỳ của em thì không đều tháng có tháng không đôi khi 2 hoặc 3 tháng hoặc nhiều hơn nữa mới có một lần em cũng có uống cao ích mẫu nguyên chất đồng gia uống cũng được mấy lọ rồi sau đó sắp tới ngày( Em nghĩ là sắp tới ngày rụng trứng vì có dấu hiệu) nên em ngừng thuốc và quan hệ Nhưng mấy ngày sau lại ra kinh mà không có thai em không hiểu lý do vì sao có ai hiểu và giải thích vấn đề này dùm em được không ạ vì em nghe nói uống cao ích mẫu nguyên chất giúp có thai mà lúc đó em thất vọng ghê lắm và thôi không uống cao ích mẫu nữa vì em sợ Cao Ích Mẫu chỉ uống để điều kinh chứ trong quá trình uống không thể nào có con điều đó có phải không mọi người, giờ em phải làm thế nào để kinh nguyệt bình thường lại Để sớm có con đây mọi người ai biết chỉ em với ạ