hình ảnh

Chào mọi người, em cũng không biết bắt đầu từ đâu nữa, hiện tại cũng gần 26,27 tuổi nhưng chưa 1 ai theo đuổi. Không phải vì quá kén chọn hay gì cả, em cũng rất ưa nhìn và thân thiện, nhưng không đồng nghĩa là dễ dãi và gặp ai cũng thích, hay ai ngỏ ý cũng nhận, em cần tình cảm chân thành và có quá trình của nó.

Nhưng đáng tiếc ngày nay, yêu cuồng mến vội cũng như dễ xa nhau vì đôi ba chuyện vặt vãnh chứ không còn chịu sửa chữa như ngày xưa, em cũng không biết như vậy là mình bị lạc hậu vì không yêu nhanh như mọi người, hay do mình chưa gặp được người "chịu lừa dối mình cả đời" =))

Người ta bảo yêu là phải cho đi, nhưng em cho hết tình cảm 10 phần thì đa phần đều trả lại em cặp sừng =)) nhiều lúc nghĩ mình chả có duyên với chuyện yêu đương cho đến giai đoạn này, có phải trong những năm qua em luôn chọn cho mình cảm giác an toàn, không fwb, không ons, không gì cả... chỉ là sống, ăn uống, làm việc, đi chơi,... nhưng cô đơn lắm mọi người ạ, mà nếu không tìm được người đàn ông tốt để yêu thương thì sao ta hic.. Có chị em nào cảm thấy hối hận chả muốn lấy chồng không? Hay cảm thấy cũng happy hàng đêm, nhưng sáng ra lại phải bù đầu với hàng đống thứ?