Chào tất cả các bà Mẹ và ông Bố

Trong cuộc sống hiện tại của chúng ta, ai cũng muốn biết số mệnh của mình như thế nào? đó là nhu cầu tất yếu trong cuộc sống, nhưng để biết mình là ai? mình hợp với cái gì? để định hướng tương lai, điều này không hề dễ dàng với một người không có nghiên cứu về huyền học

Mỗi người chúng ta ai cũng có sở trường và sở đoản khác nhau, tại sao có người sinh ra làm thầy giáo, có người làm kinh doanh, xe ôm, chính trị gia, tu sĩ, v.v.v.v Vậy nói lên điều gì? nói lên mỗi người điều có số mệnh và hợp với một ngành nào đó nhất định, nhưng mấy ai biết được điều này, các bạn đi xem số chủ yếu hỏi khi nào em giàu, có xe, có nhà, chồng em ra sao?vv.v.v.v.v.v. Hỏi như thế không thiết thực, dẫu biết rằng trong cuộc sống ai cũng muốn mình tốt hơn, vậy muốn mình tốt hơn, thì phải tồn tại. Trên đời này muốn tồn tại được thì cần phải có tiền, vậy muốn có tiền thì phải đi làm, muốn đi làm có tiền thì phải biết mình hợp với ngành gì, Mình làm một ngành không thuộc về mình chắc chắn sẽ kém may mắn, chưa nói đến là thất bại

VẬY KHI XEM MỆNH QUAN TRỌNG NHẤT LÀ BIẾT MÌNH HỢP VỚI CÁI GÌ?

Lưu ý: Trên đời này tất cả mọi thứ điều phải khoa học, thí dụ một ly nước chanh cũng phải có công thức, bao nhiêu đá, bao nhiêu đường, chanh, nước, mới ra một ly nước chanh ngon miệng và vừa ý. Vậy trong cuộc sống chúng ta, khoa học với tâm linh phải xong xong, không thể khoa học không cũng không được, mà tâm linh không cũng không được, tâm linh không thì thành mê tín, dị đoan. Huyền học cũng phải khoa học, không nói những thứ mà vô căn cứ

Các bạn nào muốn tìm hiểu số mệnh của mình, cung cấp năm tháng ngày giờ sinh, tôi sẽ luận giải giúp các bạn, năm tháng ngày giờ là dữ liệu để mà luận giải, chứ không phải luận giải vô căn cứ

Điều lệ được luận giải:

Cung cấp năm tháng ngày giờ sinh chính xác, không viết chữ tắt dễ gây hiểu nhầm

Phản hồi những ý tôi luận đúng, sai, để nghiệm lý và luận giải chính xác cho đương số

Trân trọng