Được sự đồng ý của các thành viên Hội đồng hương Nam Định, em xin phép lập topic này để trả lại sự trong sạch cho topic HĐH Nam Định ạ

http://www.webtretho.com/forum/f172/nam-dinh-oi-co-noi-nho-nao-nhu-noi-nho-que-huong-tang-5-a-502661/index69.html

Em mới tham gia topic HĐH Nam Định chưa được lâu lắm, nhưng thực sự em rất rất trân trọng những tình cảm mà mọi người đối xử với nhau, ở đây em luôn có cảm giác như ở gần những người thân yêu. Nhưng gần đây, em thấy có ít điều tiếng, nói ra vào về Hội Trưởng nhà NĐ (hn_2002). Mấy hôm trước em đã thấy có chuyện gì đó không ổn, nhưng thật sự em cũng không biết là chuyện gì. Em cũng chột dạ, vì thình thoảng em lại thấy có thành viên lạ vào HĐH hỏi thăm HT rất ẩn ý, lần này là chị thoanguyen.

Đến tối hôm qua, ngày 27/8/2010 em có nhận được tin nhắn dài 5 tin của HT, em nghĩ là send all, em xin phép public ạ

Sender: hn_2002

+84907015097 begin_of_the_skype_highlighting              +84907015097      end_of_the_skype_highlighting

Sent:

27 - August - 2010

18:40:34

"chào các bạn nhà NĐ! Tôi là hn_2002. Tôi định pót bài trên topic của hội nhưng vì mạng chập chơn nên tôi không post bài đc. Đúng là trước kia tôi và thoanguyen rất quý nhau. Cố ấy đã từng cho tôi mượn xe để đi lại và cho mượn tiền để chi xài khi tôi rơi vào tình trạng kiệt quệ về kinh tế. Không chỉ mượn của thoanguyen mà tôi còn mượn tiền của 1 số a e bạn bè trên dd từ thiện nguoitoicuumang.com. Tôi chỉ không hiểu vì lý do gì mà sau này thoanguyen lại thù ghét tôi như vậy và cô ấy đi khắp các diễn đàn các hội nhóm nói cho mọi người biết cái chuyện tôi mượn tiền bạc linh tinh của nhiều người. Thậm chí cô ta còn nói những chuyện mà tôi không biết chuyện đó từ đâu ra. Chuyện của tôi với thoanguyen là như vậy đó"

Em xin tóm tắt thế này: Chị thoanguyen có cảnh báo mọi người nên đề phòng HT nhà NĐ, vì HT đã từng "vay mượn" của rất nhiều người để chi tiêu.

Thế nên em muốn lập topic để những ai đã từng là nạn nhân của HT nhà NĐ hay đã từng quen biết anh Nam ở các diễn đàn nguoitoicuumang thì lên tiếng để mọi người cùng biết hoặc nếu không phải như thế thì lên tiếng để trả lại sự trong sạch cho HT nhà NĐ ạ

Em xin hết!