Em 97 sinh Viên mới ra trường, anh thì mới 98 đã đi làm rồi... Bọn em quen nhau qua mạng, nhắn tin qua lại cũng hơn nửa năm, khá là hợp nhau, có tình cảm.. Và kiểu như không cần tỏ tình mà là người yêu của nhau luôn.. Nhưng bọn em mới gặp mặt và đi chơi cùng nhau mới được 1 tháng rưỡi thôi ạ.. Khi gặp em thì anh khá là ít nói, có chút nhút nhát nữa, nhìn anh khá hiền. Nhưng khi nhắn tin với em thì anh rất là tình cảm, sáng nhắn tin chúc buổi sáng, tối làm về là nhắn tin cho em liền..                             Và anh cũng có nhắn tin kiểu muốn ôm em ngủ ( nhắn như thế từ khi chưa gặp em), muốn có em, rủ em đi chơi chỗ chỉ có em và anh (cái  này thì sau khi đã gặp em rồi)....(ý muốn qh, đi khách sạn) nhưng em từ chối. Tại em chưa có kinh nghiệm yêu, sợ bị lừa, em cũng thấy hơi nhanh quá, vì quen chưa bao lâu. Thực ra em không phải cổ hủ đâu, nhưng em muốn xác đinh chắc chắn là 2 đứa sẽ hướng đến lâu dài, thì em k ngại chuyện qh. Em mới lấy lí do là muốn để dành cho chồng tương lai. Anh mới nói đàn ông khi yêu ai cũng vậy hết, và trước sau gì em cũng là vợ của anh.. ( cũng từng nói muốn rước em) em mới nói anh là nếu anh yêu em thật lòng thì sẽ chờ được thôi.. Nói chung khi bị em từ chối thì ảnh không cáu giận hay đe doạ gì nhưng lâu nt lại dụ em hichic..                                                           Mà đặc biệt 1 điều là chỉ khi nt anh mới vậy còn lúc đi chơi với em ( mới đi chơi chung 3 lần thôi) anh ấy không nói những lời kiểu đòi hỏi hay ý định sờ soạng em, và bọn em chưa từng hôn môi. Em cũng từng thắc mắc là tại sao anh lúc nt vs lúc gặp anh thì khác nhau như vậy, thì anh nói là anh ngại vs nhát nên thế.. Em cũng sợ lỡ cho anh rồi sau này anh bỏ thì em biết làm sao, anh mới nói anh xác định yêu là cưới, anh thấy em ổn, hợp anh..                  Anh ấy k công khai em trên fb. Cũng có muốn rủ em đi thôi nôi cháu ruột ở Đắc Nông ( bọn em đều ở tp HCM, bố mẹ anh thì ở Quảng Bình, anh trai ruột với chị dâu của anh ở Đắc Nông).                                                                 Mọi người cho em lời khuyên đi ạ, mọi người thấy anh ấy là người kì lạ hay gì không,  em nên làm sao để biết anh thật lòng hay chỉ ham muốn.. Em nên làm như thế nào???