Chào e! Người thứ 3

Có lẽ giờ đây e đang rất hạnh phúc với cái chiến thắng của mình là dành được chồng của chị dành được bố của các con chị phải không em.E ơi cho dù đó là chiến thắng nhưng cái chiến thắng mà e tự hào đó cũng chỉ là cái chiến thắng cặn bã của xã hội và bị người đời khinh bỉ mà thôi em à.Chi không biết bố mẹ em đã dạy em như thế nào nhưng mẹ chị chỉ dặn chị là đồ chơi cũ rồi thì lên cho bạn chơi thôi con à. Và e bây giờ cũng chỉ là đang dùng đồ chơi cũ thui e. Nhiều người bảo sao chị hiền thế sao chị nhu nhược thế biết chồng đi bồ mà không thèm đánh ghen. Xin thưa với e. Chị thừa sức để làm những việc đó nhưng chị không thèm vì động vào e chỉ tổn bẩn tay của chị. Và còn nữa kiện e với chồng chị vì tội ngoại tình ư. Chị cũng trả thèm làm vì chị không muốn vì một người bố không xứng mà làm nhoen bẩn lý lịch sau này của con chị.

À e này chị đã khoe với e về lý lịch nhà chồng chị chưa nhỉ. Chưa phải không e. Tiện đây chị khoe luôn nhé. Nhà chồng chị ba đời nay có gien di truyền vợ lọ con kia. Không những thế người tình con chưa đếm hết í.

Chị thì chị cũng trả dám trách em đâu mà chị chỉ cảm thấy thương hai e mà thôi. Chị với chồng chị dù sao cũng yêu nhau cũng đường đường chính chính lấy nhau chỉ khổ em cứ phải dấu dấu diếm vì yêu chồng chị mà mấy năm có nhà có quê mà không dám về mà hình như quê e ở tận Hà Giang ấy nhỉ.Nghĩ mà cứ thấy thương e thôi.

Nói gì thì nói chị cũng phải cảm ơn e nhiều đấy nữa.

Cảm ơn em vì em mà chị biết yêu bản thân mình hơn. Cảm ơn em đã cho chị biết không có gì là mãi mãi.

Và cảm ơn em đã giúp chị trả cái món nợ mà chị nghĩ mà cả đời này chị đang sợ là mình sẽ không trả hết được.

Và bây giờ chị xin biếu không chồng chị cho em đấy à quên cả mẹ chồng chị và e chồng chị đấy. Em dần dần mà hưởng thụ đi nhé.

Chị có câu cuối muốn dành cho e này "của thiên lại trả địa ".Nếu em được ăn học đàng hoàng thì cứ ngẫm nghĩ câu đó cho kỹ vào e nhé. Sống mà giữ cho thằng cò nhà e tí phúc nhé. Phúc đức tại mẫu đấy em.

Chào em. Chị sẽ chống mắt lên xem em với chồng chị sẽ sống hạnh phúc như thế nào nhé.

webtretho