Chả là đêm qua tư dưng em lại mơ thấy chính mình đẻ con. Nghe nói trong giấc mơ thì "sinh dữ tử lành" nên em rất lo lắng :-S. Nếu như em đang rất muốn có con đến ám ảnh nên mơ thì cũng bình thường, nhưng em lại mới 22 tuổi, chưa người yêu, chưa chồng và thậm chí chẳng bao giờ nghĩ ngợi hay quan tâm đến việc có con. Các chị các mẹ có biết giấc mơ này có ý nghĩa gì ko? Có phải dự báo sắp có chuyện xấu hay ko?

Bonus thêm là trong giấc mơ, sau khi sinh thì em chẳng thấy con em đâu nữa, cũng chẳng quan tâm đến nó, chỉ cuống cà kê lên đi tìm cái gen bụng mặc vào vì sợ bụng bị xệ =)), ở phía dưới thì bị chảy máu rất nhiều. Rồi sau đó bị 1 con ma cà rồng bắt cóc. nó bắt rất nhiều phụ nữ nhưng kêu là "toàn PTTM có silicon trong người nên máu ko ngon" (???), nó định hút máu em nhưng chưa kịp cắn cổ thì đã bị em đập cho tới tấp, vừa đập vừa chửi " Tsb, tao vừa đẻ xong mất 1 đống máu, chưa đc ăn cái gì đây mày còn định hút à" :)):)):)). Sau đấy bằng cách nào đó mà em thắng nó, giải cứu cho mọi người b-)(?!?).

Vâng vì đoạn sau buồn cười nên em kể chứ em vẫn đang lo vụ mơ thấy mình sinh con ạ :-S, chị nào hiểu giải mã giấc mơ thì giúp em với nhé @};-.