MỌI NGƯỜI GIÚP EM VỚI - LÀM SAO ĐỂ BẠN EM BỎ NGAY CÁI THÓI QUEN VÔ DUYÊN, VÔ Ý THỨC (VÀ CÓ CHÚT BỆNH BỆNH) NÀY ĐƯỢC Ạ!

Bạn em, là ctrai, bạn ý kể, mỗi lần về quê đều chui vào phòng ngủ cùng anh trai với chị dâu cho..... tình cảm. Bạn ý lớn rồi, hai mươi mấy rùi. Mà cứ về quê vài tuần, là cả vài tuần đều vào ngủ cùng - 3 ng một giường. Anh trai nằm giữa, chị dâu và bạn ý nằm 2 bên. Nhiều khi chị dâu ngủ say lại choàng cả tay sang bên bạn ý.

Hix, nghe bạn ý kể mà em thấy kinh kinh, bệnh hoạn sao ý. Em muốn nhắc bạn ý nên ý tứ một tí, mà chẳng biết nói sao. Bản thân em thấy bạn ý lớn rồi mà k biết ý tí nào.

Ca này phải chưa sao mọi ng???. Em tin chắc chị dâu thấy ngượng và rất rất rất rất phiền, nhưng có lẽ nói với chồng, chồng k nghe, lại ngại nói với em chồng, nên mới để thế.

Bản thân em, có ctrai ngồi trong phòng đã không thể nằm thoải mái, đằng này còn ngủ qua đêm.

Chưa kể khi ngủ con gái phải mặc thoải mái, đa phần toàn k mặc áo bikini khi ngủ. Mà đây là ngủ cùng 1 đôi vợ chồng, không hiểu sao anh trai bạn ý cũng đồng ý.

Em thấy kinh quá các mẹ ạ, chẳng biết nói sao với bạn ý nữa. Haizzz. Mà bạn ý còn tự hào vì gia đình tình cảm. Anh lấy vợ rồi mà còn dc ngủ cùng anh và chị dâu ý. BẠN Ý ĐÃ 25 TUỔI.

Em cứ nghĩ, giả sử có hôm anh trai dậy sớm. Vậy là bạn ý dc ngủ cùng... chị dâu hả. Hixxxxxxxxxxx.

CA NÀY CHỮA SAO MỌI NG?. Nghe bạn ý kể, mà em thấy bạn ý vô duyên, vô ý vô tứ, thấy thương chị dâu bạn ý vô cùng, có lẽ chị ý không thích bạn ý về quê tí nào, nhưng vì là em trai chồng nên k dám nói.

Nhiều lúc nghe bạn ý kể chị dâu không tốt, lười, k chăm lo cho gia đình, mà em thấy thương chị ý quá. Nhưng k dám khuyên bạn ý, sợ hắn tự ái, lại ghét chị dâu thêm, nên đến h vẫn k biết nói sao!.