Em là nữ bị hôi nách muốn tâm sự cùmg mọi người viết lên nỗi lòng khó nói này mong mọi người hãy đồng cảm và chia sẻ kinh nghiệm trị phẫu thuật hôi nách địa chỉ uy tín (ưu tiên hà nội) , và phưmg pháp phù hợp với lứa tổi học sinh (lớp 10) đối với em (chưa đủ tuổi phẫu thuật sau này sẽ đi pthuật )

em bị bệnh hỗi nách cũng đã rất là lâu rồi có lẽ là khi còn học cấp 1 em bị di truyền từ bố thật sự hồi nhỏ cũng k để ý đến năm lớp 8 9 nhận thức hơn thì cảm thấy tủi nhục vô cùng ngẫm lại quá khứ bảo sao thầy giáo hồi đó ít gọi mình lên bảng 1 năm học đó chỉ có 4,5lần . Bị bệnh hôi nách này thực sự đau khổ vô cùng đã khóc rất nhiều đêm đến cạn cả nước mắt tìm rất nhiều cách chữa trị nhưng đều vô ích đã từng nghĩ tự tử chết đi cho xong tìm trên mạng nhiều cách chết như uống thuốc ngủ nhưng k khả thi. Hồi đó chỉ biết chịu đựng môt mình k nói cho ai , tủi thân vô cùng bạn bè thì xa lánh nói xấu chê bai . Em có đứa bạn thân (trên danh nghĩa vậy thôi tại cùng đường đi học chứ cũng chả có gì ) nó cùng với bạn ngồi xung quanh nó nói xấu em này nọ, em biết nhưng cố tỏ ra k biết .có lần nó với đứa bạn khác (kiểu chỉ là quen biết hơn người khác mà thôi ) hôm đó đi đến trường làm gì đó em k nhớ đứa bạn kia nói em là rắn độc này nọ k làm gì cũng khiến người khác phải ngộ độc này nọ khiến em đau như cắt cố tỏ ra mình ổn bình thường . Tự nhủ mình hết năm nay hè sẽ đi mổ trị hôi nách (hồi đó là lớp 9) thi xong thpt hôm sau sáng sớm em đi lên hnội ngay (em ở quê ) .nhưng đời k như là mơ tưởng những tháng ngày đau khổ sẽ chấm dứt nhưng k em với mẹ đến viện da liễu trung ương họ nói là em chưa đủ tuổi mổ nếu muốn trị ngay thi trị bằng cái tia gì em k nhớ 3 mấy triệu em cũng k nhớ rõ nhưng đại khái là nó rất đắ.thế là ước mơ em ấp ủ mấy năm đã tan biến trong vài phút nói chuyện mà thôi

và rồi em thi đỗ c3 cố gắng tự nhủ lòng 3 năm nữa thôi chỉ 3 năm nữa . Em đã khóc khóc rất nhiều lên mạna tìm một cách điên cuồng . Nhưng đều vô ích em đã thử rất nhiều phương pháp : Ngày em tắm 3 lằn sáng trưa chiều tối thay quần áo thường xuyên , lăn nách đã dùng nhưng em chỉ dùng thi thoảng ở nhà rất ít tại mùi nó rất nồng lăn đi học mọi người lại nói này nói nọ , em dùng lăn etiaxal, perspirex rồi chỉ được ít ngày đầu đỡ ra mồ hôi thôi rồi lờn thuốc k tác dụng nữa ạ bây giờ em ít dùng hơn vẫn còn 1 lọ per...chưa dùng , em cũng dùng chanh rôi nhưng vô ích nó chỉ dành cho người nhẹ thôi chứ em là cực nặng , em cũng dùng phèn chua kết hợp với phấn rôm rang gjã nhỏ thành bột rồi cũng k tdụng gì chỉ được một chút em đi học là nách vẫn ra mồ hôi và hôi như thường . Em quá chán nản rồi em đang học lớp 10 người ta nói đây là thời gian đẹp nhất nhưng đối với em đó là cuọc khủng hoảng . trong moột môi t mói bạn bè ,thầy cô lạ em rất rất sợ lo lắng tự ti khinh khủng đến lớp lúc nào cũng ngồi một chỗ k dám để tay lên bàn hẳn hoi lúc nào cũng khép cánh tay lại mùi hôi nách của em chắc rất hôi em chỉ hđộng một tí là nó đã đổ mồ hôi và hôi vd như đi từ sân lên đến lớp tầng 3 là đã đổ mồ hôi ,,hay nói chuyện với ai đó là em lại căng thẳng và đổ mồ hôi chỉ động một tí là ra và hôi hay chỉ đơn giản là một mình xem phim đến chỗ kịch tính một tí cũng hôi ( running man ) .em thật sự rất mệt mỏi k tâm sự cùng ai cũng k dám đi đâu đến nỗi giỗ ông em cũng k dám đi về nhà cứ ru rú trong phòng , mẹ em lúc nào cũng động viên phải tự tin lên nhưng nào đâu mẹ hiểu được chứ , mẹ em thì trái ngược em hoàn toàn mẹ em k hề hôi một tí nào cả mấy ngày mẹ k tắm nhưng chả có mùi gì nhiều khi ước mình như mẹ tại sao em lại giống bố cơ chứ rất gần nhưng lại rất xa . Em có một người anh cũng bị hôi nách nhưng nhẹ chứ k hôi nặng như em ( lại là con gái nên cũng rất hôi ) bố em bị h nách nhưng cũng k hôi bằng em . Cả dòng họ nội ngoại nếu tính ra thì mọi người chắc biết mỗi em là hôi nách , em tự ti lắm có bác bên nội làm giáo viên bảo em sau này chó nó lấy . k biết em là người có nhạy cảm hay k nhưng khi gặp người thân các bác em nhìn thấy ánh mắt mọi người nhìn em rất khác xưa kì thị em hay sao ấy ( k biết những người như em có cảm nhận được như vậy k ) bây giờ em chỉ mong thời gian trôi thật nhanh để em được một lần thoải mái tư tin thực hiện ước mơ của mình , hôi nách đã cản trở em rất nhiều học tập sa sút hẳn đi em muốn gạt phăng nó ra cuộc đời mình

dài quá rồi em xin phép dừng lại rồi sau này viết tiếp cuộc đời mình .xin lỗi và cảm ơn những ai đã đọc bài của em nó rất lủng củng. Ek k phải là học s giỏi văn mà dốt vân loại trung bình ấy ạ