Với 1 số người thì đây chỉ là vấn đề nhỏ dễ dàng giải quyết,nhưng với em đây lại là 1 cơn ác mộng và cơn ác mộng đó đã kéo dài 3 năm.Em bt mk hách trong nôi từ khi còn bé nhưng khi đó còn nhẹ,đến khi em đến tuổi dậy thì nó bắt đầu trở nặng.Em đã có thời gian trị liệu bằng phương pháp dân gian như lá trầu không,phèn chua,chanh và muối nhưng nó chỉ hiệu quả khi em còn nhỏ còn lớn lên nó mất dần hiệu quả.Len lớp 10 11 em đã quen dùng lăn nách.Hiện em đang dùng perpirex và bột trapha nó ko trị triệt để nhưng đã giúp đỡ đi kha khá.Tưởng chừng nó sẽ đồng hành với em suốt chặng đường còn lại nhưng sau vài tháng dử dụng em bị dị ứng mẩn đỏ.Mọi người hỏi em sao ko đi phẫu thuật,dạ em cx đã nghĩ đến rồi nhưng nếu cắt tuyến mồ hôi sẽ là 7-10 triệu  nhưng mất 1 tháng nằm viện(h em lên 12 em ko có thời gian nhiều như thế em vẫn muốn chinh phục ước mơ )còn trị bằng miradry thì lại rất cao 35 triệu,gia đình em ko phải khá giả j nên em ko dám nói bố mẹ.Em là do di truyền từ bố nên rất nặng thường ngày trc khi đi học em đều đi tắm rồi dùng chút phèn khử mùi nhưng như em đã nói nó vẫn còn mùi đến lớp em chỉ dám ngồi góc lớp mà các bạn trên bàn tán nên em cũng chẳng tập trung học hành đc.Mấy đứa chỉ mong em nghỉ học cho đỡ mùi ,vì bệnh hôi nách nên chúng gắn luôn cho em là con điên con dở người ai cho nó ngồi đây thật ghê tởm.H nó vẫn cứ văng vẳng bên tai sau mỗi lần đó em về chỉ biết khóc.Mà khi đó nách em ko hề ra mồ hôi nhưng nó vẫn có mùi,Em thật sự tuyệt vọng rồi,mong mọi người giúp em với.

Còn nhiều điều em muốn nói nhưng vì bài đã dài nên hẹn mn hôm khác.Em thực sự mong mọi người giúp em qua khỏi hiểm cảnh này với ạ