Vấn đề là thế này: 2 vc em làm nhà cty tư nhân, công việc cũng nhàng nhàng thôi, thu nhập trung bình. Trước kia chưa có bọn trẻ thì tiền kiếm được như vậy là rủng rỉnh tiêu sài rồi. Bây h em đã 1 nách 3 con mà kinh tế ko nhưng khấm khá lên mà còn bị tụt lùi do cty của em đang giảm lương của toàn bộ nhân viện. Buồn quá em lên đây tâm sự với các mẹ có cùng hoàn cảnh or ko cùng hoàn cảnh cũng an ủi cho đỡ tủi thân ạ. Hôm trước, em bàn với chồng hay mình cũng học các bạn bán hàng online nhỉ? Mình muốn bán cái j mà nó tốt cho sức khỏe ý, vừa tốt cho mọi gia đình mà lại kiếm thêm thu nhập đóng học cho con. Mình tính bán rau sạch, củ quả sạch 100% luôn. Vì quê chồng mình ở Thái bình nên mình có thể tìm được nguồn thực phẩm sạch.

Các mẹ thấy mình tính thế được ko? Bán online có mất nhiều time, công sức ko nhỉ? Để vẫn đảm bảo mình đi làm cty được và chăm con vẫn ổn. Các mẹ vào ủng hộ kế hoạch của mình với nhé, nếu được sự ủng hộ của nhiều các mẹ trên webtretho chắc mình cũng liều kinh doanh 1 phen.

Mong nhận được sự góp ý của các mẹ nhiều.