Em sinh năm 97 do thi lại đại học ngành em thích nên học trễ 1 năm. Hiện nay em đang học năm 3 và còn 1 năm nữa em mới ra trường. Em vừa phát hiện em có thai dưới 4 tuần tuổi còn bạn trai em thì mới ra trường vừa đi làm với mức lương 8 triệu.Hiện giờ em ở quê sống với bame còn anh ấy ở TP, chỉ còn 3 tháng nữa là đám cưới chị em mà em lầm lỡ mang thai em không biết bố mẹ em sẽ sock đến từng nào.Em không biết mở lời nào với ba mẹ Em dù em biết theo hướng tích cực thì ng chịu khổ vẫn là ba mẹ e vì họ sẽ phải nuôi e và con e. Lại phải gánh thêm nhục nhã, tủi hổ. Ba mẹ em cả đời cực khổ chỉ có những đứa con là làm nở mày nở mặt nhưng giờ đây e lại chệch đường rây. Vì tuổi bồng bộc nên hiện giờ trong em rất căm phẫn bản thân mình, căm phẫn ngiu e ( thật sự a ấy chỉ muốn giữa 60% thôi, tuy lúc nào cũng nói k cho e bỏ nhưng em cảm thấy anh ấy chỉ đợi em bỏ để ko mang tội xúi dục mà thôi, anh ấy từng hăm dọa em sẽ nói ba mẹ 2 bên nhưng có bao giờ dám nói đau. Em thấy ảnh làm vậy quá dễ dàng vì A ấy trốn tận TP rồi chỉ còn mỗi mình em sẽ hứng lấy sự phẫn nộ 2 bên gđ ). Em còn hận gđ anh ấy vì em thừa biết nếu e có sinh ra họ cũng k chăm đc vì họ sẽ lấy lý do bận đi dậy k có time chăm sóc và kêu ba mẹ e làm nông chăm cháu đi, họ chỉ bỏ tiền ra mà thôi.Em sắp trầm cảm mất thôi, mọi thứ dồn ép đến nỗi nhiều khi em có suy nghĩ thật độc ác