Cũng không hiểu vì sao từ 1 đứa con nhà lành,ngoan hiền. Thân hình mà mọi người hay nói mình dây. Giờ đây 30 tuổi tôi trở thành 1 con heo sề 60 kg so voi 1.55 của mình. Và tính cách tôi trở thành 1 thứ đáng cho người đời chửi rủa.

Vốn 1 cô gái ngây thơ. Thời sinh viên ko biết thế nào là trai gái nhút nhác đến lạ. Sau chuyến đi mùa hè xanh của trường để lấy điểm thành tích hoạt đồng đoàn. Svien 3 tốt nhằm giành học bổng. Tôi trở nên hoạt bát hơn .vui vẽ và nhiều bạn theo đuổi . Nhưng tôi đã không yêu. Chỉ dừng lại ở thích. Và ra trường với bằng loại giỏi. Những tưởng tương lai sẽ khác nhiều. Tươi đẹp. Nhưng tôi học giỏi là vậy nhưng đi làm mới thấy thật ra mình không biết gì. Và hình như mình đã chọn sai nghề luật của mình. Và rồi tôi qdinh vua hoc vua lam. Học vbang 2. Nhưng rồi cviec không như ý. Tôi bị đuổi. Lang thang buồn bả tôi gặp anh . Anh thay toi buon lam quen va toi cung that tha kể. Những tưởng a thấy sẽ bỏ chạy vì ai muốn quen đứa thất nghiep. Ây vậy mà a đã muốn kban. A lo cho tôi nhiều so voi đồng lương nvien kinh doanh chúng tôi làm bạn gần 1 nam thi a muon toi va a lam vo chong. Toi đồng ý nhưng chưa dám báo gia đình. Kêu tới phòng anh hang ngay nhưng van phai ve nhà trọ tôi ở sợ nhà biết. Quên là cviec toi lúc có luc ko. A nuoi toi la chủ yếu. Rồi tới lúc anh khó khăn anh nhằn tôi. Nói tôi chỉ giỏi lí thuyet còn làm chẳng dc gì. Thế là tự ái tôi đi xin việc anh mừng lắm nhưng do tôi ko có năng lục thì phải lại bi đuổi. Tôi giấu anh. Sang van đi làm. Tối về trể. Tiền luong thì tôi nói đóng học. Anh cũng ít cho tôi tiền lại nhưng mà tôi đâu có đi làm tiền đâu xài. Tôi lén rút bóp anh 2.3 ngày 1 lan 50k. Hoac thay nhieu thi 100k. Nhưng mà ko làm.ko ve phòng trọ thì phải la cafe. Tốn kém hơn đi làm nhiều. Xài như vậy không đủ tôi vay tiền anh phòng kế bên vay 1 lan .2 lan .3 lan nhung ko có tiền trả. Anh nói tôi trả bằng vốn tự có. Tôi từ chối. Nhưng rồi tối anh lẻn vô phòng trọ tôi trước. Tôi ko dám la. Và cuối cùng tôi đã qhe với anh. . Sau đó anh ăn quen đêm nào cũng ntin kêu tôi mở cửa anh vô. Tôi không muốn thế . Nên nói btrai là chủ nhà sap sửa kêu don chổ khác. A tìm phòng khác cho tôi . Nghĩ tội anh. Làm từ sáng tới tối mới về. Đâu biết ban ngày tôi ra sao. Miễn 6h30 ve thay tôi qua phong nằm đợi anh tắm. A dẫn đi ăn. Từ 1 đứa mình dây quen anh 3 nam toi lên 55kg.nhung anh noi em map em cũng là vợ anh. Đi làm nhớ em biết nhớ gì ko nhớ bụng mỡ em đó. Nghe vậy tôi hạnh phúc lắm . Nên ko để ý nữa ăn vô tư. Nhưng nếu tôi biết đâu là điểm dừng và đừng nên nói láo thì hay quá. Tôi ko dám nói anh. Tôi ko có đi làm. Mà tôi cũng ngồi chơi riết quen rồi thì phải. Luật mà ko cập nhật thì coi như xong. Học vb2 ngân hàng ra. Nhưng ko xin dc viec vì tiếng anh tôi bỏ học 3 nam ko ôn. Nên cũng ko xin dc việc. Thế là cứ ăn cắp tiền bạn trai vô cafe ngồi thiền. Mới đầu chơi game. Sau chát. Roi mấy anh làm quen .hoi tôi làm gì. Tôi nói ko có viec làm. Gio hêt tiền buồn. Nta kêu đi chơi với anh. Anh cho tiền. Không hiểu sao tôi lại đi. Đi nhậu với họ cho sờ vú . Mông toi dc 200k. Ôi sao kiếm tiền dễ vậy sao. 200k xai dc 1 tuan. Khong phai an cap tiền của bồ. Tôi phát huy lên mang chat tiep. Giờ tôi ko nói thất nghiệp nữa mà nói làm phục vụ bia giá 200k. Nta ok. Gặp nhau tê tê đưa tôi 500k . Kêu ngủ với anh 2 tiếng. Tôi cũng ok. Vậy là vô tình làm gái. Sau đó tôi bắt đầu tự nhận mình là gái. Ông khác đâu tiên la 57 tuoi hơn tôi 31 tuoi. Đi với gia 300k. Vì ong ko làm dc gi. Chi vô bú tôi thoi.

Vậy mà về với btrai tôi vẫn là gái ngoan. Vẫn dc a thuong. Rồi tôi chán anh. Đòi ctay. Ko lí do. Chỉ nói anh ít quan tâm nên giờ thấy xa cách. Anh quỳ gối ôm chân tôi xin cho cơ hội sẽ bù đắp làm tôi yêu hơn. Và anh đã làm đúng lời hứa. A làm tôi cảm động yêu lai. Tôi cư quen anh như thê. Ban ngay làm đĩ. Tối về làm gái ngoan. Đúng là tôi giấu giỏi thiệt.

Rồi trời xui sao. Có lần cty anh to chức đi du lich. A keu toi đi nhung tôi không. Vì lỡ hứa khách đi ban ngày. Lần đó a nhậu say và chót lỡ qhe với 1 cô bạn cùng phòng kinh doanh. Cô nay yeu anh đơn phương 2 năm rồi a kể tôi nghe và cũng khuyên cô đó quen nguoi khac. Nhưng lần đó chỉ đúng 1 lần. Nhưng cô ấy đã có thai. Và tìm tôi. Tôi sốc lắm. Vì ko nghĩ mình bị lừa qua mặt như vậy. . A cau xin tôi tha thứ và xin dc giữ đứa con. Nhưng ko yêu ko cưới cô đó. Nhưng cô đó ko chịu. 1 là cưới mới giữ em bé. 2 là phá. Anh là người sống có trách nhiệm và yêu con nit ko thể để phá dc. Thế là tôi và anh chia tay nhau. A để lai tkhoan của anh cho tôi 20trieu. Kêu tút lại nguoi để quen người mới vì a chìu tôi quá tôi mập lên 60kg roi. Va cũng ngot 29 tuoi.

Hận đời . Tôi lao vào nhậu. Lao vào qhe với khách. Ai tôi cũng giả bô ngoan lần đầu. Và sợ sệt . Với ngta thấy tôi 60kg. Ai nghĩ tôi làm đĩ. Vì ko có con đĩ nào đòi giá 500-700 mà già bụng mỡ như đẻ 2 đưa. Và chút rươm rướm nước mắt nói buồn vì bị phản bội nên liều làm vậy. Họ đã tin và quan hê không bao. Giờ tôi không biết sô người tôi qhe là bao nhiêu nữa.va tôi có bị sida ko nữa.

Nhưng rồi tình cờ tôi gặp anh. Hiền . Thật thà . Chăm chỉ . Và làm từ thiện nhiều lắm tôi thích anh. Sau hơn 1 năm lăng chạ ko cảm xúc. Và cô đơn khi lễ .tet ve. Anh mới đầu có mến tôi. Nhưng rồi a thấy tôi nhậu nhẹt ôm anh này anh kia. Anh sợ tôi. Tỏ tình với anh . Anh nói e nhìn mình đi. Em béo phì rồi mà còn dâm đãng ai thèm quen em chứ

Tôi giựt mình. Oh thì ra trong mắt mọi người xung quanh tôi giờ là vậy sao. Tôi về nhìn gương. Thấy ánh mắt tôi giờ khác xưa quá.

Nhưng giờ tôi biết làm gì đây. Những gì đã học chôn vùi lâu rồi. Thân hình thì gio tôi chỉ tiếp dc ông già trên 50 với giá 200 toi 400k.

Giờ đây tôi muốn quay đầu là bờ. Và thèm có 1 gia đình . Và bắt đầu lo không biết có bi sida không nữa.

GIỜ TÔI LÀM GÌ BÂY GIỜ MỌI NGƯỜI ƠI