Các bố mẹ ơi. Em lại xin mọi người tư vấn hộ em một vấn đề thế này ạ.

Chẳng là ở lớp em có một đứa ấy,nó bị rối loạn bị tâm lí hay như người ta thường gọi một cách phũ phàng là điên ấy ạ. Nhưng sự thật là em cũng chẳng hiểu đứa đấy nó có đúng là điên hay không nữa hay chỉ là để thu hút sự chú ý của mọi người và dựa vào cái cớ điên để chẳng ai có thể trách hay chấp nó... Đúng thật là bó tay đúng không mọi người.... Và tự dưng dạo gần đây em hay thành mục tiêu của nó... Em thì không ngồi cạnh nó,nhưng cũng gần như là cạnh rồi,vì chỗ ngồi cách nhau 1 lối đi nhưng san sát,thật là khủng khiếp cho em vì con bé ấy không những tâm thần mà nó còn chửi rất bậy,nó thì khuôn mặt cũng được,không đến nỗi xấu,trên khuôn mặt không có nét nào đẹp(mắt 1 mí,mũi tẹt,răng vổ,môi trề-em đảm bảo những điều em nói là sự thật luôn,em không vì ghét mà nói quá đâu),nhưng nhìn nó rất duyên,khuôn mặt hài hòa,dáng nó thì,béo,lùn,cao khoảng 1m50 nhưng nặng cũng gần 50kg,ngực của nó thì khủng khiếp:( (em xin lỗi vì đã miêu tả nó hơi kinh,nhưng đấy là ấn tượng của em và tất cả những ai từng gặp nó). Gia đình nó thì cũng bình bình,nó sinh ra ở nước ngoài,sống từ bé ở Việt Nam nhưng vẫn để quốc tịch nước ngoài ấy,quê hương của nó là Nga và nó cũng tên là Nga. Hồi năm lớp 10 thì nó cũng bình thường thôi,tính nó hiền lành,học chăm lắm,phải nói là hồi đấy nó phải chăm nhất lớp em mới đúng,em còn nhờ nó làm gia sư cho em,nó dạy em học khiến em cũng khâm phục nó. Nhưng mọi thứ bắt đầu trở nên không bình thường từ khi nó bắt đầu thích 1 thằng và thằng bạn đó chẳng phải ai khác chính là thằng bạn thân của em.