Con gái hay kiểu buồn vu vơ. Trong những lúc này các bạn, các chị thường làm gì ạ. Mỗi người một ý, cho em tham khảo với :). Nói là buồn vu vơ cho ngắn gọn thôi chứ, lắm suy nghĩ kiểu con gái lắm ạ. Nào là công việc này ( em là em vẫn tính pải độc lập trong công việc và muốn lâu dài là gắn sự hăng say và phát triển công việc chuyên môn...), nào là tình củm, tình yêu, tình báo này ( dạo này các zai, một là đi lấy vợ, hai là do không kiên trì với đứa dở hơi như em được . ba là em hình như không quan tâm con trai lắm hay sao ý, ...:(( mặc dù nói tới tuổi thì pải mấy con rồi mới pải...), bốn là những chuyện hàng ngày trong cuộc sống....ui bộn bề quá ạ. Chính ra ở cái tuổi trước khi lấy chồng này lại lắm nghĩ suy các chị ạ, lúc này là lúc định hình để sẵn sàng bước vào hôn nhân mừ....

Nói dai và nó dài dòng , lủng củng quá ạ, Vâng, điều em muốn hỏi các chị là, trongg những lúc vầy các chj hay làm những điều gì cho tâm hồn thoải mái, thông suốt, vui vẻ, tự tin lên ạ.....mỗi một ý kiến là một kinh nghiệm cho em tích lũy và lấy căn cứ để em thực hiện luôn đấy ạ...

Rùi, em cảm ơn các chị đã đọc, và cảm ơn các chị rất nhìu :x. Chúc các chị buổi tối thật là zui. @};-:)