Cách đây 2 năm, khi tụi em mới cưới nhau thì mẹ em có đi xem bói cho cả nhà. mẹ em xem ở ông thầy trên Sóc Sơn ( HN ) , gọi là cậu Hải ( ko biết có chị nào đã xem thầy này chưa). thầy phán là em có số "cô thần quả tú". em cũng chả hiểu nghĩa là gì, chỉ biết mẹ em nói thầy bảo thế là sẽ góa chồng. mà thầy nói rõ là năm 34tuổi, tai nạn giao thông nữa. ko biêt là em 34t hay ox 34t. Năm nay em đã 27, còn ox 32t rồi.

lúc ấy thầy bảo sẽ giải hạn cho em với giá 500K. em thì ở trong SG nên khi nghe mẹ em nói vậy, em ko tin lắm nên bảo mẹ em đừng nghe theo mà tốn tiền.

Bây giờ khi mẹ em vào đây trông cháu, vì em mới sinh bé dc 4 tháng, nghe mẹ em kể lại chuyện đó, em cũng thấy lo nên đi xem bói ở 1 cô dưới quận Bình Tân. Cô ấy cũng nói trong vòng 7 năm nữa coi chừng ox em mất mạng.:Crying:

cô này thì nói có thể là bệnh tật hay tai nạn gì đó. Vậy là từ hôm đi xem về đến giờ em lo lắng, mất ngủ luôn.

Giờ em ko biết có nên đi xem thêm 1 nơi khác nữa ko. vì em cũng ko phải là người mê tín, nhưng 2 nơi xem đều nói thế nên em rất lo, thương ox quá đi thôi. chẳng lẽ vì lấy em mà ông ấy bị như vậy. Và em có nên đi giải hạn ko? rất mong mọi người cho em 1 lời khuyên. có ai đi xem bói về thấy kết quả đúng như thầy nói ko?

em cảm ơn nhiều lắm.