Chào mọi người.

Buồn lắm mọi người ơi. 

E là mẹ bỉm mới sinh được vài tháng và đang sống phụ thuộc nhà ngoại. Vì ck đi lm hồ xa và nhà ck thì bame già yếu bị liệt nên tình thế e ở ngoại để chăm sóc tốt bé mấy tháng đầu này. . Rồi chạy qua nhà nội lo lắng được gì cho bame ck thì lo.

Thất nghiệp, lương chồng thì phụ thuộc chủ thầu nên em cũng ko có điều kiện kinh tế gì cả. Đang ở nhà chăm bé thì em cũng nghĩ là phải vay ít tiền kiếm hàng về bán online có đồng nào đỡ đồg nấy. Em vay homcredit được 40 triệu trả trong vòng 1 năm. Tiền trong tài khoản bòn mót được 3 triệu là 43 triệu. Chưa nhập được đợt hàng nào về thì có tin nhắn gửi đến bảo là hổ trợ mở gian hàng dropship tiktiok. Sau lời tư vấn ngon ngọt và đánh trúng tâm lý mình đang có ý định kinh doanh buôn bán. Họ gửi đường link http://tiktokshop-business.com/ cho em và từ đó sau khi làm từng bước , liên kết ngân hàng để mở dc gian hàng thì em bị bay hết tiền ko còn 1 đồng mọi người ạ. Em khóc hết nước mắt nhưng không biết kêu ko biết tâm sự với ai. Bame thì nghèo khó. Anh em cũng vất vả trên đường mưu sinh. Ck thì cũng phải làm cả đêm ngày mong có chút tiền lo cho con. Mà em thì trong vài phút ngu ngốc bị mất tiền .ôm nợ. Lãi .con cái. Em khóc như có thể chết đi được. Nhưng nụ cười của con là niềm động lực lớn lao nhất để em ko nghĩ quẩn và ko rơi vào trầm cảm. Giờ e  thất nghiệp. Con thì ko có bỉm ko có sửa. Nhìn con mang cái áo cũ em bỗng khóc thật to may lúc ko có ai ở nhà. 

Em đăng lên để mọi người cảnh giác. Và động viên em để e ko nghỉ quẩn. Và nếu ai từng bị lừa thì hãy cho em 1 lời khuyên để em vượt qua với.