Chào tất cả Anh/Chị trên WTT!

Hôm nay nhân lúc sếp nghỉ phép vắng vẻ, em ngồi rảnh rỗi xin phép viết vài dòng tâm sự với mọi người. E sinh năm 90, là girl ạ. Tính tuổi lấy chồng thì 26 rùi, nhưng thực tế chưa đến sinh nhật tuổi 25 ^^. Chưa già nhưng cũng ko còn trẻ nữa. Em muốn tìm một người trước là Bạn bè, sau đó nếu hợp sẽ tiến đến yêu đương nghiêm túc nhé - Ko thì là anh em bạn bè cũng được. Vui lòng Nông dân chăn rau và Ai đang có Vợ ko vào đây ạ.Hiện tại em đang làm việc tại Hà Nội, công việc giờ hành chính - văn phòng.

Ngắn gọn đôi chút về bản thân em: Cao 1m64, ko béo ko gầy. Thời gian rảnh em thường xem phim, thể dục thể thao (môn j em cũng tham gia đc trừ Bơi vì em ko biết bơi). Bản thân ko phải là người tiêu hoang nhưng cũng ko phải quá tiết kiệm. Tính em hiền lành nhưng thẳng thắn và rõ ràng: Em không có quan niệm Con trai là người phải chi trả các khoản tiền. E là người biết điều, hay lo xa, suy nghĩ, trong cuộc sống hướng đến sự đơn giản, ko thích tranh giành. Em ko quan trọng việc hợp tuổi - Tính cách, quan điểm, đạo đức lối sống là vấn đề em ưu tiên hàng đầu.

Có một chút em cần về nửa còn lại:

Chiều cao: ko quan trọng, từ 1m6 trở lên là đc (em có thể đi giầy bệt nếu anh thấp hơn em 1 xíu) :D:D

Công việc: Ở HN nhé vì em đang làm việc ở HN, Tuy nhiên nếu A chán Hà Nội và muốn lập nghiệp ở quê thì e cũng rất ủng hộ, vì em là người đơn giản, thích cuộc sống bình yên hơn. Nếu ở Tỉnh thành nào đó (Quê anh cũng đc). Hà nội hơi bon chen xô bồ và nhiều cái phức tạp.

Tuổi: Hơn em từ 1-> dưới 15 tuổi. Ai quan trọng tuổi tác thì bỏ qua dùm em.

Tính cách: Hiền lành, Chung thủy trong tình yêu/Hôn nhân. Bia rượu 1 chút ok, nhưng ko lô đề cờ bạc

Tình trạng hôn nhân: Độc thân (Đã ly hôn hoặc Chưa lấy vợ)

E đã trình bày xong ạ. Mọi ng đi qua ủn cho em và anh ấy sớm được gặp nhau nhé. ^^ Hi vọng sớm nhận được phản hồi từ anh (Inbox giúp em qua wtt này giúp em nhé ) :)