Em xin phép được trình bày là Topic này không liên quan gì đến Gay nhé. Em không phản đối các bạn đồng tính và cũng không nói về vấn đề này. Vấn đề này nhỏ như con thỏ thôi ạ. Chả qua em thắc mắc nên hỏi các bác nam giới cho biết thôi.

Chuyện là dư này. Em thấy cũng thắc mắc từ lâu mà chưa biết hỏi ai. Thỉnh thoảng e ra đường thấy rất nhiều anh nam giới, đi xe máy và ôm nhau cực chặt. Ôm chặt hơn em ôm chồng em. Ngồi sát sàn sạt, ôm cứng đờ. Trong lòng em cứ thắc mắc. Là liệu họ có đồng tình không? Nếu không đồng tính thì sao họ lại ôm nhau thế?

Vậy đàn ông ôm nhau đi ngoài đường nếu ko phải đồng tính thì có bình thường không??? Và tại sao lại phải ôm nhau thế???? Mọi người có cái có chung cảm giác như em không? Thực ra em cũng thấy phụ nữ ôm nhau khi đi xe. Nhưng nếu phụ nữ ôm nhau đi xe thì em thấy cũng không sao( em thiên vị nhở) Cũng như thấy 2 đứa bạn gái đi shopping cầm tay dung dẻ trên đg thì thấy bình thường, chứ tự dưng thấy 2 ông đàn ông cầm tay nhau đi dung dẻ mà 2 ông này hoàn toàn bình thường thì thấy nó làm sao ấy.

Các bác thấy thế nào?